PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอแอพแต่งรูป ดีๆฟรีๆหน่อยครับ

Ter01
5th May 2014, 18:26
ตามหัวข้อครับ อยากได้แอพแต่งรูปดีๆ ที่แต่งได้ เขียนข้อความเท่ๆลงไปได้ และเป็นของฟรี(ขอนี้สำคัญสุด) ละก็รองรับกับandroid v.2.3.2ด้วยนะครับ

ปล.ถ้าใครมีแอพดีๆที่รองรับกับv.นี้ ผมขอด้วยนะคตรับ

ปล.2 ผมจะอัพเป็นandroid v.อื่นได้ยังไงอะครับ แล้วถ้าอัพมันจะสเถียรมั้ย? พอดีว่าผมใช้Huawei Ideos X3 ซึ่งมันก็ค่อนข้างเก่าแล้ว จะสามารถอัพได้หรือเปล่า?

PetchJa SupapBurus
5th May 2014, 19:48
ลอง MOLOME สิครับผมก็ใช้อยู่เหมือนกัน ฟรีด้วย โดยรวมโอเคเลยทีเดียว
ส่วนอัพแอนดรอยนั้นก็เสถียรขึ้นครับเพราะจะปล่อยตัวแก้ไขบัคต่างๆมาให้...
แต่ต้องดูด้วยว่าเครื่องของคุณมีให้อัพเดตรึเปล่า...ในความคิดผมนะ...รอท่านอื่นๆมาตอบต่อละกัน

Ter01
6th May 2014, 17:38
ลอง MOLOME สิครับผมก็ใช้อยู่เหมือนกัน ฟรีด้วย โดยรวมโอเคเลยทีเดียว
ส่วนอัพแอนดรอยนั้นก็เสถียรขึ้นครับเพราะจะปล่อยตัวแก้ไขบัคต่างๆมาให้...
แต่ต้องดูด้วยว่าเครื่องของคุณมีให้อัพเดตรึเปล่า...ในความคิดผมนะ...รอท่านอื่นๆมาตอบต่อละกัน

ขอบคุณครับ ว่าแต่ปกติอัพแอนดรอยด์โดยทั่วไปทำยังไงกันเหรอครับ?

PetchJa SupapBurus
11th May 2014, 00:34
ก็ไปที่การตั้งค่าครับแล้วเลื่อนลงไปล่างสุด
แล้วเข้าไปที่ เกี่ยวกับโทรศัพท์ แล้วมองหาอัพเดตซอฟแวร์
ไม่รู้ทุกรุ่นเหมือนกันรึเปล่านะครับ

Ter01
11th May 2014, 18:56
ก็ไปที่การตั้งค่าครับแล้วเลื่อนลงไปล่างสุด
แล้วเข้าไปที่ เกี่ยวกับโทรศัพท์ แล้วมองหาอัพเดตซอฟแวร์
ไม่รู้ทุกรุ่นเหมือนกันรึเปล่านะครับ

ขอบคุณคร้าบ