PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำเวป ขายเข็มขัดหนังของแท้หน่อยครับ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง

GhrandJGth
6th May 2014, 01:17
เน้นของแท้น่ะครับ แบบว่าซื้อครั้งเดียวใช้ได้นาน ๆ เลย ส่วนตัวอยากได้เข็มขัด Diesel หรือแบรนด์อื่นๆ ก็ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าจ้าาาาา :heart

bank9398
6th May 2014, 01:32
ลองหาตามห้างดูก็มีนะครับ ร้านจำพวก กางยืนส์ MC ลีวาย จำพวกนี้ครับ มีขาย ครับ

ปล. เข็มขัดดูเก่าแต่ราคาเส้นนึงเป็นพันเลยนะเอ่อ

GhrandJGth
6th May 2014, 01:38
ลองหาตามห้างดูก็มีนะครับ ร้านจำพวก กางยืนส์ MC ลีวาย จำพวกนี้ครับ มีขาย ครับ

ปล. เข็มขัดดูเก่าแต่ราคาเส้นนึงเป็นพันเลยนะเอ่อ

ขอบคุณครับ
แต่ที่ให้หาเวปให้ก็เพราะว่าในห้างมันจะแพงเกินไปหน่อย ก็รู้ ๆกันอยู่น่ะครับว่าทำไม (ค่าเช่ามันแพงของก็เลยแพงตามไปด้วย)

ta123
6th May 2014, 01:46
ผมไม่ค่อยรู้เรื่องนะ แต่พ่อผมใส่เยอะมากแต่ก่อนพวกหนังแท้ หนังจระเข้ หนังควาย ไรงี้ครับ

ก็ไม่แน่ใจซื้อที่ตลาดหลังการไฟฟ้า หรือเปล่า ผมว่าไม่ต้องมีแบรนด์ ก็ได้มังครับ เดินดูพวกร้านขาย หนังแท้ ผมว่ามันออกจะดีและถูกกว่าครับ