PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามหน่อยครับ G shock กับ Baby G ต่างกันยังไง

Wimpy Kid
6th May 2014, 08:48
ถามหน่อยครับ G shock กับ Baby G ต่างกันยังไง

ผมเห็นว่านาฬิกา2รุ่นนี้มันหน้าตาคล้ายๆกัน เลยอยากจะรู้ว่ามันต่างกันยังไงครับ

เพื่อนผมมันบอกว่า Baby G นี้เป็นของผู้หญิงใส่หรอครับ

พอดีกำลังตัดสินใจจะซื้ออยู่อะครับ

rockohhh
6th May 2014, 08:56
casio 199 99 กันน้ำ อิอิ เผ่น!!

CanDiiZ
6th May 2014, 09:02
มันคืออันเดียวกัน ในสเปคพอๆกัน แต่ baby-G เค้าออกแบบมาเพื่อผู้หญิง

ชอบ Edifice มากกว่านะ สวยดี

Wimpy Kid
6th May 2014, 09:09
มันคืออันเดียวกัน ในสเปคพอๆกัน แต่ baby-G เค้าออกแบบมาเพื่อผู้หญิง

ชอบ Edifice มากกว่านะ สวยดี

แล้ว baby g ผู้ชายใส่ได้ไหมครับ พอดีผมเป็นคนข้อมือเล็กเหมือนผู้หญิงเลยอะครับ ตอนแรกกะว่าจะซื้อ G shock แต่รองใส่ดูมันเป็นใหญ่ๆยังไงไม่รู้ :sweat

teerachai212
6th May 2014, 09:17
G shock จะกันกระแทกสั่นสะเทื้อนพวกนี่ดีกว่าครับ

แต่ Baby G เหมาะกับเด็กครับผู้ชายก็ใส่ได้น่ะครับแต่ราคา G shock จะแพงกว่า