PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วิธีปิดสาธารณะ face book ทำยังไงครับ

kananming
6th May 2014, 11:52
เเบบว่าคนอื่นๆนอกจากเพื่อนเราจะไม่สามารถเห็นเรื่องราวต่างๆในเฟสเราได้อะครับคือพอเข้าไปเจอเเต่รูประจำตัวรูปไทม์ไลน์เเล้วก็ เพื่องเพื่อน กับ ติดตาม อะครับเเบบนี้อะครับทำยังไง มีลิ้งให้ด้วยจะสุดยอดมากเลยครับขอบคุณครับ
ปล.ผมลองเข้าไปในการตั้งค่า ความเป็นส่วนตัว เเละก็ ไทม์ไลน์เเละการเเท็ก ผมก็ปรับเป็นเพื่อนเท่านั้นหมดเเต่พอผมลองใช่เฟสสำรองผมส่องดูก็เจอเรื่องรางต่างๆเหมือนเดิมทั้งที่ผมไม่ได้ทำการเเอดเพื่อนเฟสสำรอง