PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : : ช่วยแนะนำหนังหน่อยครับ แบบยิงแหลก

jomemy
6th May 2014, 13:28
ตามหัวข้อครับ ช่วยแนะนำหนังแบบ ยิงกันแหลก แบบเปิดมา 15 นาทีแรก ยิงกันถล่มกันไป 200 ล้านอะไรทำนองนี้นะครับ

จะเป็น แอคชั่น ไซไฟ หรือ สงคราม ช่วยๆกันหน่อยนะครับ

rockohhh
8th May 2014, 07:55
Rambo ทุกภาค

supertza
9th May 2014, 01:01
หนังแนวสงคราม
1. black hawk down นี่แจ่ม
2.เรียกข้าว่าวีระบุรุษ
3.Windtalkers วินด์ทอร์คเกอร์ส สมรภูมิมหากาฬโค้ดสะท้านนรก
4.Punisher 1
5.Punisher 2: War Zone
ไม่ผิดหวังครับ

awess
9th May 2014, 02:30
ไม่อยากแนะนำหลายเรื่อง เดียวดูไม่หมด เอาเรื่องที่ดีจริงๆเลยละกัน
The raid : redemption ครับ
โคตรของโคตรดี ภาคสองกำลังจะเข้าบ้านเรา เห็นว่าจะมีสามภาค

Noir
9th May 2014, 02:35
Bad Boys 1, 2

Hoxxy
9th May 2014, 04:34
lone survivor
black hawk down
saving private ryan
platoon
windtalkers

jomemy
16th May 2014, 19:22
ขอบคุณครับ แต่ว่า เรื่องที่กล่าว มาของทุกๆคน ผมดู มาหมดทุกเรื่องแล้วนะครับ รอท่านต่อๆไป มาแนะนำต่อนะครับ ขอบคุณครับ ^^

vasanchai
16th May 2014, 20:54
Paris with love คู่ระห่ํา ฝรั่งแสบ

ซะใจดีดิบ ๆ เถื่อน ๆ

หลัง 20 นาทีแรกจะกลายเป็นยิง ๆ วิ่ง ๆ ทั้งเรื่อง แต่คอหนังบ้า ๆ บอ ๆ แบบท่านน่าจะดูแล้ว

rockohhh
17th May 2014, 06:52
machete kill

jomemy
19th May 2014, 22:19
Paris with love คู่ระห่ํา ฝรั่งแสบ

ซะใจดีดิบ ๆ เถื่อน ๆ

หลัง 20 นาทีแรกจะกลายเป็นยิง ๆ วิ่ง ๆ ทั้งเรื่อง แต่คอหนังบ้า ๆ บอ ๆ แบบท่านน่าจะดูแล้ว

ผมชอบนะเรื่องนี้ดูไป 5-6 รอบแล้วครับ ดิบๆดีครับอย่างที่ท่านว่า ตัวเอกหัวโล้น เทพเวอร์ๆ เลยครับ

jomemy
19th May 2014, 22:20
machete kill

เรื่องนี้ก็ไม่พ้นสายตาผมเลยครับ เต้ายิงได้ ล้ำความคิดผมไปเยอะเลยครับ รอท่านต่อๆไปมาแนะนำนะครับ ^^ ขอบคุณนะครับที่อุา่สละเวลามาช่วยกันตอบ

gintoki
20th May 2014, 00:08
จัดไป ยาวๆ!!!

Die Hard... ไม่ทันภาคใหนก็ตามเก็บเอาละกัน

Transporter ...มีกี่ภาคน่ะ??

xXx

xXx: State of the Union

Shoot 'Em Up ..ยิง ..เลย

Lethal Weapon 1-4 เก่าหน่อยแต่มัส มากก

The Rundown

Blade

Smokin' Aces

Wanted

S.W.A.T.

Speed

Point Break

Taken

Hot Fuzz สนุกมากก จะบู้นิดๆช่วงท้ายๆ แต่มันส

The Other Guys พอๆกับ Shoot 'Em Up หาสาระไม่ได้!!

Natural Born Killers บู้แนวดาร์ค อาร์ตๆ

...Jet Li...

Unleashed

War

The One

Bulletproof Monk ดูด้วยก็ดีน่ะ

...Nicolas Cage...

Face/Off

Con Air

The Rock

Lord of War ...ไม่ บุ๊แต่กินใจอะครับ แนะนำ

...Sylvester Stallone...

Judge Dredd

Demolition Man

Cobra

The Expendables ...ดูยัง

Bullet to the Head หนังใหม่

...Arnold Schwarzenegger...

Commando

True Lies

The 6th Day

Sabotage ...หนังใหม่ ไม่บู๊อ่ะ

หุ่นแบบนี้จับหนังอะไรก็ บู๊หมดอ่ะ

Fairy
20th May 2014, 09:17
Shoot 'Em Up

ชื่อไทยก็

ยิง****เลย

jomemy
20th May 2014, 19:04
จัดไป ยาวๆ!!!

Die Hard... ไม่ทันภาคใหนก็ตามเก็บเอาละกัน

Transporter ...มีกี่ภาคน่ะ??

xXx

xXx: State of the Union

Shoot 'Em Up ..ยิง ..เลย

Lethal Weapon 1-4 เก่าหน่อยแต่มัส มากก

The Rundown

Blade

Smokin' Aces

Wanted

S.W.A.T.

Speed

Point Break

Taken

Hot Fuzz สนุกมากก จะบู้นิดๆช่วงท้ายๆ แต่มันส

The Other Guys พอๆกับ Shoot 'Em Up หาสาระไม่ได้!!

Natural Born Killers บู้แนวดาร์ค อาร์ตๆ

...Jet Li...

Unleashed

War

The One

Bulletproof Monk ดูด้วยก็ดีน่ะ

...Nicolas Cage...

Face/Off

Con Air

The Rock

Lord of War ...ไม่ บุ๊แต่กินใจอะครับ แนะนำ

...Sylvester Stallone...

Judge Dredd

Demolition Man

Cobra

The Expendables ...ดูยัง

Bullet to the Head หนังใหม่

...Arnold Schwarzenegger...

Commando

True Lies

The 6th Day

Sabotage ...หนังใหม่ ไม่บู๊อ่ะ

หุ่นแบบนี้จับหนังอะไรก็ บู๊หมดอ่ะ

ขอบคุณมากๆครับ มีหลายเรื่องเลยครับที่ยังไม่ได้ดู ^^

rockohhh
23rd May 2014, 08:59
หนังของ ฉลอง ภักดีวิจิตร ยิงเเหลก

vasanchai
23rd May 2014, 22:07
:o:o สนุกนะครับนั่งปิ้งไก่ในป่า

หนังของ ฉลอง ภักดีวิจิตร ยิงเเหลก

jomemy
25th May 2014, 10:37

ผมจำได้ติดตาเลย ม้านั่งหินอ่่อน กันลูกกระสุนของ M-16 ผมเรียนวิศวะโยธา ไม่เคยเห็นอะไรแบบนี้มาก่อนเลย ล้ำจริงๆ 5555555555

golfrest
9th June 2014, 18:43
shoot'em up ยิง แม่ ง แลย
ยิงกันแน่นอนครับเรื่องนี้ มีฉากฮาๆนิดๆด้วย

harnibal409
9th June 2014, 19:43
ถ้าอยากดูแนวซีรีย์แนะนำ strike backเลยครับ ยิงกันมันสะใจแน่นอนแถมมีสาวๆมาเล่นฉากวาบหวิวด้วยอีก

VIPSniperKillerDark
17th June 2014, 01:38
โหหห.. แนะนำหนังเยอะมากอะน่าดู