PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : resident evil 6 the mercenaries เซฟไม่ได้

artidinw
6th May 2014, 23:34
คือผมเล่นนะครับ แต่ว่า พอเล่นจบ แล้วมันไม่ยอม เซฟให้นะครับ มันค้างว่าเรากำลังโอนข้อมูลไปยังอินเตอร์เน็ตอะคับ พอดีเมื่อก่อนก็เคยเล่นนะครับเป็นเหมือนกัน แต่พอโหลดมาเล่นใหม่ก็เป็นอีก ช่วยหน่อยนะครับ ตัวเกมส์ เวอร์ชั่น 1.0.6 นะครับ

nunt77
6th May 2014, 23:40
ถ้าเป็นเถื่อน มันก็ทำไม่ได้ครับ เพราะว่าระบบมันต้องต่อเน็ต ในการส่งคะแนนปลดล็อคไอเทม ถ้าแท้ทำได้ผมก็เล่นแท้ก็ปลดล็อคได้ครับ
กระผมจนปัญญาจริงๆ ครับ วันนั้นจนวันนี้ Crack โหมดนี้ยังไร้วี่แววเลยครับ