PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ยังมีคนไทยเล่น Project Reality อยู่รึเปล่าครับ

EviL ANgle
24th September 2011, 17:34
พอดีกะจะซื้อ เลยอยากทราบว่ายังมีคนไทยเล่นอยู่รึเปล่า เล่นเซิฟต่างชาติก็กลัวพูดไม่รู็เรื่องเพราะมันต้องพูดคุยวางแผนกัน :dntknw

gafiled1
24th September 2011, 19:32
ใน ocz พึ่งมีคนตั้งกลุ่มนิลองไปดูอาจเจอเพือนเยาะ

EviL ANgle
25th September 2011, 12:38
อืม ขอบคุณครับ

EviL ANgle
25th September 2011, 16:24
เอิ่มผมไปดูแล้วเหมือนมีคนแค่ไม่ถึง 10 คนเองอะแถมไม่มีเซิฟไทยด้วย มีใครแนะนำอีกไหมอะครับ

yin29576
21st May 2012, 18:04
PR สมจริงมากครับ แต่ผมว่าไปหาพวก Operation Flashpoint , Arma เล่นจะไม่ดีกว่ารึครับ คนน่าจะเยอะกว่า ?

ไม่รู้นะ ส่วนตัวผมว่า "สมจริง" กับ "สนุก" ไม่เหมือนกันนะ

PR อะสมจริง

แต่ผมว่า BF3 สนุก

แต่ก็นะ แต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน

Paradise067
21st May 2012, 18:12
ArmA มันเป็นพวก Simulation, ซึ่ง Massive เกินไป, ทำอะไรก้ช้าไปหมด
สไตล์ BF3 ไม่ต้องพูดถึง, Gun 'n Run ล้วนๆ
ส่วน PR เนี่ย มันออกจะ กึ่งๆ Fast-paced tactical realism, ประมาณว่า เหมือนจริง แต่ไม่มากเกินไป เกมยังดำเนินการเร็ว ไม่มากกว่า 3 ชั่วโมง

ขอบคุณครับผม

EviL ANgle
23rd May 2012, 20:43
ArmA มันเป็นพวก Simulation, ซึ่ง Massive เกินไป, ทำอะไรก้ช้าไปหมด
สไตล์ BF3 ไม่ต้องพูดถึง, Gun 'n Run ล้วนๆ
ส่วน PR เนี่ย มันออกจะ กึ่งๆ Fast-paced tactical realism, ประมาณว่า เหมือนจริง แต่ไม่มากเกินไป เกมยังดำเนินการเร็ว ไม่มากกว่า 3 ชั่วโมง

ขอบคุณครับผม

อ่าว ท่าน paradise มาตอบเองเลย = = ผมตัดสินใจได้แล้วละ

จะเอา bf2 + project reality แหละ ไม่ชอบระบบของ arma
steam ลดราคา bf2 เมื่อไรไปแจมแน่ (เดี๋ยวนี้ยังเล่นอยู่ใช่ไหม) ผมชวนคนมาได้อีก 2-3 คนด้วย

Paradise067
23rd May 2012, 20:47
อ่าว ท่าน paradise มาตอบเองเลย = = ผมตัดสินใจได้แล้วละ

จะเอา bf2 + project reality แหละ ไม่ชอบระบบของ arma
steam ลดราคา bf2 เมื่อไรไปแจมแน่ (เดี๋ยวนี้ยังเล่นอยู่ใช่ไหม) ผมชวนคนมาได้อีก 2-3 คนด้วย

มาเยอะๆ เลย ครับ :D

yin29576
23rd May 2012, 23:39
มี BF2 แท้อยู่สมัยดึกดำบรรพ์ เดียวว่างๆ อาจจะไปเล่นด้วยครับ อยากลอง Fast-paced tactical realism :o

ผม TOT แล็คปะครับ

EDIT

บอร์ด PR Thai ล้มซะแล้ว :sweat

Paradise067
23rd May 2012, 23:41
มี BF2 แท้อยู่สมัยดึกดำบรรพ์ เดียวว่างๆ อาจจะไปเล่นด้วยครับ อยากลอง Fast-paced tactical realism :o

ผม TOT แล็คปะครับ

EDIT

บอร์ด PR Thai ล้มซะแล้ว :sweat

กี่ Mbps ครับ

เว็บล่มตั้งนานละ ของ Gamelity
Gamelity ล่มทุกอย่างเลย ไม่รู้เป็นอะไร ติดต่อเจ้าของก็ไม่ได้

แต่เรามี Facebook Group! เหอะๆ