PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : L4D2 achievement good guy nick ทำไงครับ

18062503
9th May 2014, 22:22
ตามหัวข้อครับ:o

skyhot004
10th May 2014, 16:15
ทำไม่ได้แล้ว

มันให้เล่นกับพวกFree weekend (พวกเล่นฟรีตอนวันเสาร์อาทิตย์)

คนละเรื่องเลย อันที่จริงคือมันปลดล๊อคโดยการที่เราไปช่วยพวกที่ได้เกมส์ฟรีเมื่อตอนคริสมาสต์ปีที่แล้วให้จบเคมเปญครับ ป่านนี้คงไม่ทันแล้วแหละ

แล้วfree weekend ในที่นี้ไม่ได้แปลตามนั้นครับ มันหมายถึงช่วงสัปดาห์ที่แจกเกมส์นี้ฟรีๆต่างหาก

ก็ถูกแล้วนิ แต่ผมอธิบายไม่ครบแค่นั้นเอง

เด๋วรอดูHalloweenนี้อาจจะมีFree weekendอีกก็ได้

เสาร์อาทิตย์มันก็หมายถึงสุดสัปดาห์เหมือนกัน (มั้ง)

และก็ Free weekendไม่ได้แปลตามนั้นครับ มันหมายถึงช่วงสุดสัปดาห์ที่แจกเกมส์นี้ฟรีๆต่างหาก

angelknight
10th May 2014, 16:30
ทำไม่ได้แล้ว

มันให้เล่นกับพวกFree weekend (พวกเล่นฟรีตอนวันเสาร์อาทิตย์)

คนละเรื่องเลย อันที่จริงคือมันปลดล๊อคโดยการที่เราไปช่วยพวกที่ได้เกมส์ฟรีเมื่อตอนคริสมาสต์ปีที่แล้วให้จบเคมเปญครับ ป่านนี้คงไม่ทันแล้วแหละ

แล้วfree weekend ในที่นี้ไม่ได้แปลตามนั้นครับ มันหมายถึงช่วงสัปดาห์ที่แจกเกมส์นี้ฟรีๆต่างหาก

BoRing
10th May 2014, 19:02
ลองเล่นกับเพื่อนที่ได้มาฟรีตอนที่มันแจกครับ
ลองดูนะ อาจจะได้