PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เพื่อนๆ มีโปรแกรมปรับแต่งเซพ dark souls 2 มั้ยครับ

Zaraki Kempaji
13th May 2014, 14:32
คือผมจะเอามาเปลี่ยนเพศ ตอนผมปรับตัวละคร ผมแต่งเป็นหญิง ไปๆ มาๆ เป็นชายได้ไงไม่รู้

สงสัยไปหลงกดเลือกผู้ชาย ตอนนี้เลยอยากเปลี่ยนคืน

ใครพอจะมีบ้างครับ

SpMe
13th May 2014, 14:44
ให้ลงไปนอนในเรือ ของฉากแรกครับ(ก่อนเข้าพื้นที่ มาจูร่า)

ที่มีโทลตัวใหญ่อยู่ 2 ตัว พอลงไปนอนแล้วตัวละครมันจะเปลี่ยนเป็นเพศตรงข้ามครับ (ไม่สามารถปรับแต่งหน้าตาได้นะเปลี่ยนได้แค่เพศ)

Zaraki Kempaji
14th May 2014, 00:51
ให้ลงไปนอนในเรือ ของฉากแรกครับ(ก่อนเข้าพื้นที่ มาจูร่า)

ที่มีโทลตัวใหญ่อยู่ 2 ตัว พอลงไปนอนแล้วตัวละครมันจะเปลี่ยนเป็นเพศตรงข้ามครับ (ไม่สามารถปรับแต่งหน้าตาได้นะเปลี่ยนได้แค่เพศ)

อ้า ได้แล้วครับ ขอบคุณมาก