PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เสื้อยีนส์ แขนสั้นใส่กับอะไรดี

yedtamon57
13th May 2014, 22:48
ตามหัวข้อครับ

ผมจะใส่กับอะไรดี ระหว่าง ดิ้กกี้สีกากีออกครีมๆ กับ ยีนส์สีซีดๆ และ ยีนส์สีธรรมดาๆ
แล้วก็รองเท้า ผ้าใบเวิสครีม กับ รองเท้าหนัง
แล้วก็ผมใส่เสื้อยืดข้างในด้วยดีไหมครับ

จะไปเที่ยวกับ ญ เป็นคนแต่งตัวไม่เก่ง ไอเทมส่วนใหญ่เป็นของพี่ชายครับ 5555 พี่ใส่ไรผมใส่ด้วยประมาณนั้น

Real men cry
13th May 2014, 23:15
ของแบบนี้ต้องดูคนใส่ก่อนครับว่าเป็นยังไง ใส่แบบไหนถึงจะขึ้น แต่ผมว่าใส่ในแบบที่คุณคิดว่าดีเถอะครับถ้าเราคิดว่าหล่อมันก็หล่อ :o

jossza
13th May 2014, 23:30
เสื้อยีนแขนสั้น ถ้าใส่กางเกงยีนผมว่า ต้องเดฟๆมากๆหน่อยถ้าใส่กับเสื้อแขนสั้น ถ้าเน้นชิวก้เกงขาสั้น จริงๆอยากเห็นสีเสื้อกับสีรองเท้าด้วยอะ

รองเท้า ต้องตามสีเกงอะถ้าเปนเกงยีนไม่มีปัญหาคู่ไหนก้ได้ แต่ถ้าขาสั้น ต้องดูสีเกงอะครับ

$3MiFiN@L$
13th May 2014, 23:34
แต่งตามสไตล์เลยครับ ง่ายสุดละไปกับใครก็แต่งสไตล์เดียวตลอด