PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สาวก Infestaion(WarZ) ช่วยแนะนำด้วยครับ ผมมือใหม่

zpmqhj
15th May 2014, 01:31
คือผมกำลังหัดเล่น warz ครับ :confused:
แต่คือเล่นไม่เป็นเลย
อยากทราบแนวทางการเล่นครับ ว่าควรทำอะไรก่อน ยังไงต้องไปฟามก่อนหรืออะไรแล้วพอผ่านขั้นตอนการฟามการหาของ
พอของครบหมดแล้ว เวลาไปไล่ยิงคนผมควรไปไหนยังไง จุดไหนจุดได้เปรียบเสียเปรียบ
แล้วเทคนิคเกมนี้มีอะไรบ้าง ใครเซียนๆ ช่วยแนะนำทีนะครับ
ขอบคุณมากครับผม :cool:

White_hand
15th May 2014, 09:37
ไปหากลุ่มคนเล่น WarZ ในเฟสบุ๊คน่าจะมีคนตอบเยอะกว่า และชำนาญกว่านะครับ (ช่วยได้แค่นี้)

egacmilan1
15th May 2014, 16:05
ไห้ไปตามเซิฟเวอร์เถื่อนๆต่างอ่ะคับ มันจะมีเป้นกลุ่มๆเยอะคับ เขาไห้คำแนะนำได้คับ