PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องโรงหนัง ktb cinima ครับ

kimasd555
16th May 2014, 12:22
ไอ้ ktb cinima มันคืออะไรอ่าครับ ราคาหรือต้องมีอะไรพิเศษๆหรือเปล่า หรือว่าก็เหมือนโรงอื่นๆทั่วไป

Mercury
16th May 2014, 20:17
ของ Major ใช่รึป่าวครับ รู้สึกมันจะแตกต่างกันไปตามสปอนเซอร์นะ ตย.ของที่เมเจอร์ รัชโยธินจะมีโรงพิเศษ ที่นั่งเป็นแบบสนามกีฬา นึกไม่ออกนึกถึงเก้าอี้ตามสนามกีฬาน่ะครับ แบบนั้นเลย หรือของที่อื่นก็อาจจะพิเศษแตกต่างกันไป ผมคิดงี้นะ ไม่รู้จริงๆมันคืออะไร ส่วนราคาก็จะสูงกว่าโรงปกติครับ น่าจะโรงพิเศษ 5555

clean1447
17th May 2014, 19:59
อาจจะเป็น บัตร Visa เดบิต ดูหนัง Major ได้รับคะแนน และยังเป็นส่วนลดอีกด้วยมั้ง ทำมาเพื่อ คนดูหนังโดยเฉพาะ

และต้องเฉพาะ โรงหนังที่เข้าร่วม ( ปกติ มันก็มีบัตร Visa รุ่น Entertainment อันนี้ก็สามารถดูได้เหมือนกัน )

หรือไม่ก็ ผู้ที่ถือ บัตร KTB อะไรก็ได้ สามารถเข้าดูหนังในเครือ KTB Major ได้ในราคาพิเศษ