PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครมีวิธีลง save farcry 3 มั่งครับ

best147147
18th May 2014, 07:53
เล่นเเล้ว save หายหนะครับ พอโหลด save มาลงเเล้วก็ไม่ขึ้นเลยอะครับ
ใครมีวิธีลงช่วยบอกผมทีครับ

eqpush
18th May 2014, 15:29
กรณีเซฟหายเหรอ... ไม่ทราบว่าเป็นของแท้หรือของก๊อปครับ? คือมันหายยังไงเหรอ ถ้าของแท้มันน่าจะแบ็คอัพไฟล์เซฟให้เราอยู่นะ แต่ถ้าเป็นของที่โหลดมา มันเป็นที่ crack ครับ

สำหรับของแท้ไม่น่าจะมีปัญหา ถ้าของก๊อป วิธีแก้คือเปลี่ยนแคร๊ก และถ้าติดเรื่องเล่นแล้วเซฟหายหรือไม่เซฟ โหลดเซฟมาลงไปก็เท่านนั้นครับ

หวังว่าจะช่วยได้นะครับ ถ้าไม่ใช่ยังไง บอกด้วยเดี๋ยวเข้ามาดูผล