PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รวมพลคนสร้างเกม[RPG MAKER ทุกเวอร์ชั่น]

lucifer666
19th May 2014, 11:44
รวมพลคนสร้างเกม[RPG MAKER ทุกเวอร์ชั่น]

เนื่องจากเว็บ jokergameth ของเรามีโซนของRpg maker แต่โซนนี้ก็กลับซบเซา
ไม่มีวี่แววของความเคลื่อนไหวเลย

กระผม Lucifer666 จึงอยากจะฟื้นฟูโซนRpg maker อีกครัง ให้มีการอัพเกมมากขึ้น
ให้มีเพื่อนๆนักสร้างเกมเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนกัน

กระผมจึงอยากจะขอความคิดเห็นของพวกท่านว่าคิดอย่างไร

โดย คนที่จะโพส กระผมข้อให้ท่านแนะนำตัวก่อนสักนิด
เช่นผม ชื่อ : lucifer666
สร้างเกม : Rpg maker vx ace
(และอื่นๆ)