PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สงสัยครับ ผมกำลังจะติดเน็ต WI-FI

killrerb
21st May 2014, 13:44
ผมได้โทรไปถามพนักงาน แต่ก็ฟังไม่รู้เรื่องหรอกครับไม่ใช่พนักงานไม่ดีนะแต่เขาใช้คำพูดวิชาการเกินไป แต่สรุปได้ว่ามีแบบจ่ายรายเดือน 690 บาท ได้ 10 mb

แต่ผมหาข้อมูลในเว็บ และเมล์ไปถามดันบอกว่าแบบจ่ายรายเดือนไม่มี มีแต่แบบซื้อบัตรเติม อ้ายังไงหว่า

ใครที่ใช้เน็ต WI-FI ของ CAT อยู่ทราบไหมครับว่าตกลงมันแบบไหนกันแน่ ผมจะต้องจ่ายยังไง

yedtamon57
21st May 2014, 13:48
เอ่อ ท่านถามผิดปล่าวครับ ถ้าติดเน็ตประจำบ้านแล้วมีสัญญาณ wi-fi ให้อันนั้นคิดรายเดือนครับ แต่ถ้าเป็นแบบนอกสถานที่ ออกไปใช้มือถือไอเผดโน็ตบุค แล้วไปเจอของ CAT เข้าก็ล็อกอินเข้าหน้าเว็บ แบบนี้ต้องเติมบัตรเข้าไอดีครับ