PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับ HxH หน่อยครับเรื่องคำของของอารุกะ

pomzata
22nd May 2014, 03:48
คือผมไม่เข้าเรื่องการชดใช้หรือการตายของคนชดใช้น่ะครับ ผมอ่านหลายรอบแล้วก็ยังไม่เข้าใจ

ว่าคนที่ชดใช้กับคนที่เกี่ยวข้องตายได้ยังไง แบบเงื่อนใขมันน่ะครับ ผมเริ่มงงกับคำถามตัวเองด้วยละ

ช่วงที่ พี่คิลัวกับฮิโซกะคุยกันน่ะครับ ผมงงมากๆๆ ไม่ค่อยเก็ทเลยอ่านหลายรอบละ

อ้อ ไม่เข้ากับคำว่า คนล้มเหลวด้วยอะครับ

safekung
22nd May 2014, 03:54
ตอนไหนคับ -.- ผมดูแค่ซับไทย 130 อยู่ อย่าสปอยนะ อิอิ :o