PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามถึง ผู้เล่นDiablo3 ทีครับ

mee1000
24th May 2014, 00:09
อยากถามถึงผู้เล่นว่า ซื้อ Diablo 3 ไปคุ้มราคาหรือเปล่าครับ? ตอนนี้สนใจมากๆ แต่ลังเล เรื่องข่าวลือที่ว่ามีการใช้แฮค ที่สามารถแฮคไอเทมได้ ไม่รู้จริงหรือเปล่า ขอคำแนะนำทีครับ

Capathia
24th May 2014, 00:18
Crack ยังไม่มีออกมาให้ใช้เลย เกมรันผ่าน Server ต่อเน็ตตลอดเวลา เน็ตหลุดเกมก็หลุด
เรื่อง Hack นี่แทบเป็นไปไม่ได้เลยครับ ส่วนตัวเกมตอนนี้เปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังTeen สุดๆ ของดรอปกระจาย จากเมื่อก่อนเล่นๆไปจะหลับเกมก็ยาก ตอนนี้มันเปลี่ยนไปแล้วครับ
หากชอบเก็บเวล หาของเทพ หรือจะเก่งต้องใส่ของ เน้นเดินโซโลเดี่ยว มีบางครั้ง Multi บ้าง เกมนี้ OK เลยครับ แต่ไม่หากไม่ใช่แนวก็ไม่แนะนำ เพราะมันจะต้องใช้เวลาฟาร์มหาของไปเรื่อยๆ

satornarm
24th May 2014, 00:25
คุ้มราคาแน่นอนครับ ราคาก็ลดลงมาตั้งขนาดนั้น เรื่อง Hack นี่ผมเล่นตั้งแต่เปิดเซิฟเดิอนแรก ๆ เลย จนถึงตอนนี้ก็ยังเล่นอยู่
ผมก็ไม่เคยเห็นคนมาบ่นอะไรเกี่ยวกับ Hack เลยนะในบอร์ดหลักของเกมน่ะ