PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Titanfall ตอนนี้มีกี่ DLC ครับ มีใครลองซื้อมาเล่นเเล้วบ้างมีอะไรเเปลกใหม่ไหม ?

oops00998
24th May 2014, 01:48
ตอนนี้ี่เห็นมี DLC Expedition อย่างเดียวใช่เปล่า ตอนนี้ผมเล่นเเต่ภาคหลัก no dlc lv.41 เเล้ว ตอนเเรกๆน่าเบื่อ พอเล่นคล่องสนุกดี DLC นี้ก็น่าสนเเต่อยากรู้ว่ามีอะไรใหม่บ้าง ขอบคุณครับ :heart:heart:heart

jamezerox
28th May 2014, 11:55
คือว่าตอนนี้มี season pass(คือซื้อมาก่อนในราคาที่ถูกกว่า) ครับในนั้นจะมี dlc 3ชุด แต่ตอนนี้ออกมาแค่ Expendition ชุดเดียว อีก2ชุดจะตามๆกันมา
ส่วน dlc ตัวนี้มีแค่ แมพ เพิ่มมา3แมพครับ เป็นแมพที่ถ้าใครชอบเรื่อง ปีนป่าย มันแน่นอนครับ