PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครพอจะมีเซิฟฟาม warz

whitebar
25th May 2014, 18:11
คือช่วงนี้ผมหาเซิฟฟามของ warz กับเพื่อนหน่ะครับไปเล่นห้องธรรมดาก็โดนยิงตายทั้งในโซน North america ทั้ง Eu หรือจะไปเล่น รัสเซียก็กลัวเจอโปร :( สมัยก่อนตอนยังไม่มีระบบรถมารู้สึกจะเจอคนยากกว่านี้หน่อยแท้ๆฮ่าๆ ก็เลยตัดสินใจกันว่าจะหาเซิฟฟามดีๆ(ถ้าเปิดโดยคนไทยจะดีมากครับ)มาสักเซิฟเล่นยิงซอมบี้หาของเอาตัวรอดแล้วค่อยไปไล่ kill เขาอะครับ :)

pangblackarmy
25th May 2014, 18:51
ก็เล่นเซิพคนน้อยๆสิครับ ผมก็ทำแบบนี้นะ พวกเซิพ สอง สาม คนไรงี้

whitebar
25th May 2014, 19:03
ส่วนใหญ่ผมเล่นตอนเลิกงานหน่ะครับกลับมาทีบางที OT ต่อจนค่ำถึงกลับมาเล่นพอค่ำบ้านเราก็บ่ายๆบ้านเขาคนนี้ไม่ต่ำกว่า 10+อะครับ:o แต่ก่อนผมเล่นอยู่เซิฟฟามเซิฟนึงแต่ตอนนี้ติดต่อเขาไม่ได้ไม่รู้ปิดไปรึยังครับ ฮ่าๆ ขอบคุณที่มาตอบนะครับ