PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : STEAM สมัครแล้วยังเป็น ID เก่า ช่วยทีครับ

ddc[TH]
26th May 2014, 17:14
คือผมพึ่งขายไอดี steam ให้ท่านในบอร์ดนี้ไป แล้วผมไปสมัครใหม่
แต่มันก็ลิ้งไปอยู่ ID เก่าอ่ะครับ ทำยังไงดีให้มันสมัครใหม่ไม่มีเกมเริ่มเป็น 0 หมดเลยอะครับ

ลบตัวโปรแกรมออกจากเครื่องไปเลยเพราะมันจะไปเซฟขอข้อของเก่าไว้ในเครื่อง ถึง Log put ออกไปแล้วมันก็ยังอยู่

แนะนำให้ใช้ your uninstaller ลบโปรแกรมออก

ขอบคุณมากครับ T T

littlefox
26th May 2014, 18:08
ลบตัวโปรแกรมออกจากเครื่องไปเลยเพราะมันจะไปเซฟขอข้อของเก่าไว้ในเครื่อง ถึง Log put ออกไปแล้วมันก็ยังอยู่

แนะนำให้ใช้ your uninstaller ลบโปรแกรมออก