PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเกม Series Star Wars ไหนสนุกๆบ้างครับ แนะนำที

L4ST7T4ND
27th May 2014, 15:38
มีเกม Series Star Wars ไหนสนุกๆบ้างครับ แนะนำที

ไอ 2079 ไรนั้นก็ยกเลิกไปแล้ว แบทเทิลฟรอนตก็ได้แต่รอ
ที่ผมเคยเล่นก็ Force Unleashed I,II Jedi Knight Academy

แต่แนว Old Republic มันปวดหัวอะครับ เนื้อเรื่องมากไป ( ผมเปนพวกไม่ชอบกด skip เนื้อเรื่อง แล้วเนื่องจากเป็นภาษาอังกฤษทำให้ไปได้ช้ามากๆครับ มันพูดเยอะ ดีเทลเยอะ )

แนะนำเกมอื่นในซีรี่ยสตารวอรหน่อยครับ ส่วนพวก Lego ก็เล่นเกือบหมดแล้วมั้งครับ เดี๋ยวไปดูๆใหม้

ขอบคุณครีับ