PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไฟล์ SAVE Assassins Creed Brotherhood อยู่ไหนครับ

topkkk007
25th September 2011, 14:34
ไฟล์ SAVE ของเกม Assassins Creed Brotherhood อยู่ไหนครับ

ผมโหลดของ rapack เล่นได้ 22% ถึงด่านบนภูเขาที่มันให้เราลักลอบเข้าไป ไม่ให้พวกทหารจับได้นั่นแหละครับ เล่นซักแปปค้างเลย

เลยอยากถามว่า ไฟล์ SAVE ของเกม Assassins Creed Brotherhood อยู่ไหนจะลอง ลบแล้วลงใหม่ครับ

HOLOGRAM
25th September 2011, 15:35
Window อะไรครับ ถ้า ก็น่าจะอยู่ใน Folder ชื่อเครื่องของเราแล้วก็ Saves Game อ่ะ อันนี่เครื่องผมมีนะ เช่น Electronic >>> Save Games >>> Assassin's Creed brotherhood ประมาณนี่ลองหาดูไม่รู้ว่าเครื่องคนอื่นมีหรือปล่าวเพราะผมพึ่งลWindow 7 เหมือนกัน ส่วน XP ก็ ลืมไปและ

topkkk007
25th September 2011, 16:32
Window อะไรครับ ถ้า ก็น่าจะอยู่ใน Folder ชื่อเครื่องของเราแล้วก็ Saves Game อ่ะ อันนี่เครื่องผมมีนะ เช่น Electronic >>> Save Games >>> Assassin's Creed brotherhood ประมาณนี่ลองหาดูไม่รู้ว่าเครื่องคนอื่นมีหรือปล่าวเพราะผมพึ่งลWindow 7 เหมือนกัน ส่วน XP ก็ ลืมไปและ

win XP ครับ