PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : กระทู้หาย !!

Windtalkers
28th May 2014, 21:10
คือพอดี ที่ผ่านมาผมเปิดไปเจอกระทู้ใครสักคนเนี่ยแหละครับ

เนื่อหาประมาณว่า เป็นพัฒนาการหรือวิวัฒนาการของโปรแกรมแชทตั้งแต่อดีตจนถึงปัจจุบันอะครับ

ที่ว่ามีคลิปจาก Youtube ด้วยที่เขาไล่ให้ดูอ่ะครับ msn , .... , hi5, skype ,ทวิสเตอร์, ... , facebook , line

ส่วน ... คือผมจำไม่ได้อ่ะครับ พอดีผมจะกลับไปกระทู้แล้วทำรายงานแต่หาไม่เจอ

รบกวนท่านใดเคยเห็นหรือผ่านตารบกวนด้วยนะครับ

ปล.หรือผมจำผิดเว็ป ผมไปไล่ใน cookie ก็ไม่เจอเลยครับทั้งใน joker,youtube แต่ผมจำได้ว่าอาทิตย์ก่อนนี้เอง

Line บน PC มีครับ แต่เวลาสมัครต้องผ่าน App Line บน Smart Phone

ซะงั้น ผมคงอดแล้วล่ะครับ ผมไม่มีสมาร์ทโฟนเลยครับ :sweat

PonDox
28th May 2014, 21:22
http://www.youtube.com/watch?v=nSPyRXWOvZ4

ใช่อันนี้ป่ะครับ

Windtalkers
28th May 2014, 21:30
ใช่จริงด้วยครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ พอดีผมกำลังเรียนสถิติอยู่น่ะครับ

แล้วกำลังสงสัยว่า ทำไมเดียวนี้ผู้คนรอบตัวผมเปลี่ยนจาก facebook ไป line กันหมดเลยเว้นผมอ่ะครับ

ปล.line บน PC มีมั้ยครับแล้วมันต้องสมัครอะไร หรือต้องมีสมาร์ทโฟนมั้ยครับ พอดีผมใช้ nokia 3310 อยู่ครับ

kanoktuch2
28th May 2014, 21:50
ใช่จริงด้วยครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ พอดีผมกำลังเรียนสถิติอยู่น่ะครับ

แล้วกำลังสงสัยว่า ทำไมเดียวนี้ผู้คนรอบตัวผมเปลี่ยนจาก facebook ไป line กันหมดเลยเว้นผมอ่ะครับ

ปล.line บน PC มีมั้ยครับแล้วมันต้องสมัครอะไร หรือต้องมีสมาร์ทโฟนมั้ยครับ พอดีผมใช้ nokia 3310 อยู่ครับ

Line บน PC มีครับ แต่เวลาสมัครต้องผ่าน App Line บน Smart Phone