PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับ Origin หน่อยครับ

Kyosuke Ayame
29th May 2014, 04:52
คือ Origin ผมมีปัญหาครับ มันโหลดเกมส์ได้มันเปิดโปรแกรมได้ปกรติแต่ปัญหาคือ ตอนมันโหลดเสร็จมันก็ต้องติดตั้งใช่ไหมครับ มันติดตั้งไม่ได้ครับ มันจะขึ้น Stop Working แล้ว Origin ก็จะบอกว่า เกิดข้อผิดพลาด 327683:0 ซึ่งผมนำ Code นี้ไปหาใน Google แล้วก็ไม่พบทางแก้ แล้วถ้าผมยังจะดื้อกดติดตั้งมันอีกมันก็จะบอกว่า Stop Working แล้วก็เด้งหลุดโปรแกรมไปเลย ผมได้ลองแก้ตามนี้แล้ว

1.Run As
2.ลบโปรแกรมลงใหม่
3.โหลดเกมส์ ลบโปรแกรมลงใหม่

จนปัญญาละครับ ใครเคยเป็นขอความช่วยเหลือหน่อยครับ