PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีวิธีล้างข้อมูล(เซฟ) Watch_Dogs ออกจากเครื่องให้หมดมั้ยครับ

jackiiez
29th May 2014, 14:22
คือผมเข้าไปลบใน Mydoc แล้ว ลบเกมทุกอย่างลงใหม่ ใน C program file >ubisoftlaunch ข้างในนี้ก็ลบไปแล้วนะครับ

แต่พอเข้าเกม ยังมีการตั้งค่าออพชั่นของเก่าอยู่ รวมถึง มีให้เล่นต่อจากเซฟเก่าด้วย

ผมมีอาการ กระตุกแบบ ค้างๆ แล้วก็ลื่น ซึ่งมันไม่น่าจะเกิดจากการกระตุกแบบ เฟรมเรท ต่ำแบบเกมทั่วๆไป

น่าจะมีปัญหาอะไรซํกอย่าง ผมเลยเหมาว่า น่าจะเกิดจากการ ไปปรับแต่งค่าออพชั่นก่อนหน้าวันที่ 27 ที่ตัวเกมจริงๆจะออก

ซึ่งเห็นหลายคนมีปัญหาเดียวกันนี้ บางคนลงแครคใหม่ก็หาย ของผมไม่หายและคงเป็นอาการเดิมอยู่ คือกระตุกจนค้าง ไม่ว่าจะปรับสูงปรับต่ำ

เลยอยากจะลบออกให้เกลี้ยงเลยครับ แล้วลงใหม่ตั้งแต่ 0 เลย เผื่อจะหาย

มีใครรู้มั่งมั้ยครับ

chatofking
29th May 2014, 14:25
system restore :o