PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับออริจินหน่อยครับ

hades051
29th May 2014, 16:32
ไอ่ที่โหลด battlefield 3 อ่ะครับ ถ้าผมโหลดเก็บไว้ก่อนในโน้ตบุ๊คก่อน แล้วทีนี้ถ้ามันหมดเวลาโหลดฟรีแล้ว ลบในโน้ตบุ๊คไปโหลดใส่คอมที่จะใช้เล่นจริงๆได้มั้ยครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ^O^

headshot deluxe
29th May 2014, 16:34
ได้ครับ แค่ใช้ login กับ password ของเดิม อย่าลืมก็แล้วกัน

ปล. ถ้ายังไม่คิดจะเล่นตอนนี้ไม่ต้องโหลดให้เสร้๗ก็ได้ครับ กดโหลดแล้วยกเลิกไป ให้มันอยู่ในคลังเกมก็พอ วันหลังจะเล่นค่อยโหลด เพราะตอนนี้คนคงโหลดเยอะแน่นอน