PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับเกม Defiance ซื้อจาก steam

Tonyghost
1st June 2014, 04:07
ผมซื้อมาจาก steam ทีนี้พอผมจะเล่นมันให้ไปกรอก cd key ที่เว็ปเกมมันอ่ะ พอผม active key ไปที่หน้าเว็ปเกม มัน active key ไม่ผ่าน ทีนี้ผมเลยลองเล่นดู มันเล่นได้นะ แต่ steam มันฟ้องในเกมว่า ให้ active key ในเกม ผมก็ลองเข้าไป active ในเกม มันขึ้นคำว่า invalid code อ่ะ งงเลยครับ หมายความว่าไง กด key ถูกหมดทุกตัวแล้วนะ แต่มันก็ยังเล่นได้นะ แต่ทุกครั้งที่เข้าเล่น steam มันก็ฟ้องว่าให้เรา active key อยู่ตลอดอ่ะ

ar_armed
1st June 2014, 04:28
อันนี้Crysis2ผมก็เป็นนะ มันขึ้นมามุมขวาล่างตลอดว่าให้Activate CD-Key แต่เกมมันออนไลน์ได้ปกติ ผมก็ปิดไปเลย 555

เกมเล่นได้ปกติก็ไม่เป็นไรหรอกมั้งครับ

FeriniEl
1st June 2014, 04:29
จะบอกว่า เกมส์นี้เปิดให้เล่นฟรีวันที่ 4 มิถุนายนนี้ แหะๆ เรื่อง key ลองส่งเรื่องไปหาซัพพอตดูครับเค้าจะแก้ปัญหาให้ได้