PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครลองใช้ Asus Zenfone 4 เเล้วบ้างครับ เป็นไง ดีมั๊ยเอ่ย

peacepe2
1st June 2014, 22:07
พอดีว่าผมเพิ่งกดสั่งซื้อ Asus Zenfone 4 จากLazada ไป เเบบเก็บเงินปลายทาง เปิดไปเจอ 3เครื่องสุดท้ายในสต๊อก (ต้องบอกว่า ตอนนี้หายากมากกกก ขายดีเกิน ของขาดตลาดทุกที่ คนจองยาวเป้นหางเว่า:heat) ผมกดสั่งไปไม่ลังเลเลย:o เเต่อยากจะถามท่านที่ใช้เเล้วว่า มันโอเคมั๊ย การเล่นเกม ความลื่นไหล เเล้วเรื่องกล้อง กับเสียง โอเคมั๊ยครับ รบกวนหน่อยนะครับ :yes:yes:yes

manglove
1st June 2014, 22:21
ผมอัพให้ดูปะละผมมีอยู่เครื่องนึงครับเล่น เอสฟาส8 ลื่น gt racing 2 ลื่น เดททิกเกอร์ ลื่น respawnables ลื่น

ปล.ผมอัพ vdo ไม่เป็น:o

sanaipon
1st June 2014, 22:41
น่าจะเพิ่มอีกนิด เอา Zenfone 5 ดีกว่านะ รีบนะเราเนี่ย ฮ่าๆๆๆ ผมจะจัด5 ตามที่คุยกันในเฟสนั่นแหละ อิอิ

manglove
1st June 2014, 22:51
น่าจะเพิ่มอีกนิด เอา Zenfone 5 ดีกว่านะ รีบนะเราเนี่ย ฮ่าๆๆๆ ผมจะจัด5 ตามที่คุยกันในเฟสนั่นแหละ อิอิ

ผมจัด6ครับรออีกนิดไม่ใช่รอเงินนะรอมันมาขายแถว จังหวัดผม :o ตัว 4ซื้อมาเล่นๆ :o

peacepe2
2nd June 2014, 00:09

โหยย คุณเอ็ม ตามมายันในนี้ 555:o ต้องจัดก่อนเเล้วหล่ะครับ มือถือไม่มีใช้เเล้ว เครื่องที่ใช้อยู่ต้องยกให้เเม่:pleasantry เดี๋ยวตัวZen5 ออกมา ผมก็คงขาย4ทิ้งหน่ะครับ:o