PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำหูฟังแบบฟูลไซส์หน่อยครับ

คลังแสง
2nd June 2014, 08:47
อยากได้เอามาแบบฟังเพลง ฟังได้ทุกแนว ไม่ก็เน็นไปทาง แจ็ส คลาสสิก ครับ
ที่สำคัญคืออยากได้เป็นแบบ wireless ด้วยครับ ส่วนเรื่องราคายังไม่ต้องพูดถึงครับ
ขอแค่เอาอันที่คุณคิดว่าคุณภาพเหมาะสมกับราคาพอ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ ไม่มีความรู้ด้านนี้เลย อยากจะได้อันที่ดีดีมาใช้ซักตัวตั้งนานแล้ว :yes

clean1447
2nd June 2014, 09:29
ไปถามในมั่นคงดีกว่านะ เพราะ ส่วนใหญ่ในนี้จะแนะนำพวกเล่นเกมส์มากกว่า

ซีรี่ย์หูฟัง โดยเฉพาะแนะนำให้ไปที่ มั่นคงดีกว่า แต่ถ้าบอกเรื่องราคาด้วย เขาก็จะแนะนำถูก ถ้าไม่บอก เขาก็อาจจะเอารุ่นเป็นแสนมาก็ได้