PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถ้า Battlefield 3 ขึ้นคำว่า INITIALIZING คืออะไรครับ

kingochea
2nd June 2014, 16:02
ถ้า Battlefield 3 ขึ้นคำว่า INITIALIZING คืออะไรครับ

Monalizii
2nd June 2014, 16:11
ประมาณว่า กำลังเชื่อมต่อ หรือ รับข้อมูลไรพวกนี้มั้งครับ รอสักพักมันก็จะเข้าหรือไม่เข้า แล้วแต่เน็ตครับผม

kingochea
2nd June 2014, 16:55
ประมาณว่า กำลังเชื่อมต่อ หรือ รับข้อมูลไรพวกนี้มั้งครับ รอสักพักมันก็จะเข้าหรือไม่เข้า แล้วแต่เน็ตครับผมทำมของผมรอนานจัง 15-20นาทีเเล้วก็ไม่เข้าเกมสักที

headshot deluxe
2nd June 2014, 17:12
เห็นตั้งหลายกระทู้แล้วนะ ยังไม่ได้เล่นอีกเหรอ ผมว่าลองล้างเครื่องใหม่ดูไหมครับ ลงใหม่ให้หมดเลย ทั้ง windows, driver, ตัวเกม
เออ ว่าแต่สเป็คผ่านหรือเปล่านี่

kingochea
2nd June 2014, 17:18
เห็นตั้งหลายกระทู้แล้วนะ ยังไม่ได้เล่นอีกเหรอ ผมว่าลองล้างเครื่องใหม่ดูไหมครับ ลงใหม่ให้หมดเลย ทั้ง windows, driver, ตัวเกม
เออ ว่าแต่สเป็คผ่านหรือเปล่านี่ผ่านครับ เมื่อก่อนเล่นตัวเถื่อนยังเล่นได้เลย เเละผมเพิ่งลงวินโดใหม่ได้ไม่นานนี้เอง โปรกงโปรเเกรมก็ไม่ค่อยมี ส่วนเกมก็มีเเต่เกมเเท้(เพราะเถื่อนลบออกหมดเเล้ว)

swordfish
3rd June 2014, 18:57
น่าจะเป็นที่สัญญาณเน็ตนะครับผมว่า..ว่าแต่ว่า PING เท่าไรครับ