PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไม่ไหวจะเคลียร์ กับ origin

Ja P.
3rd June 2014, 21:41
วันนี้เป็นไรก็ไม่รู้ครับ จะเข้าผ่าน origin พอเข้า my game มันบอกว่า SLOW NETWORK We’re sorry, loading your games is taking longer than expected. Please wait. ก็รอมานานละครับ ตั้งเเต่เช้าจนถึงตอนนี้ ก็ยังเป็นเเบบนี้อยู่ ใครเป็ยเเบบนี้บ้างครับ ??

jawmonkish
3rd June 2014, 21:48
ผมเป้น เข้าเกมไม่ได้อีกต่างหาก

Stardust
3rd June 2014, 21:51
อ่อผมเคยเป็นนะ คุณลองเข้า origin ไป พอมันขึ้นแบบนั้นคุณกดออกจากระบบมาแล้วเข้าใหม่ใส่รหัสใหม่ ของผมมันหายเลยครับทำแบบนี้ ถ้าคุณไม่หายผมก็ขอโทษด้วยครับ:yes