PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dungeon Nightmares เกมส์ที่ทำไห้หำหด เกมส์ 18+ คนที่เป็นโรคหัวใจไม่ควรเล่นเด็จขาด จ๊ากกกกกกกก

konjaids
4th June 2014, 08:57
ตัวอย่างความสยอง

Part 2 เจอจนได้

http://www.youtube.com/watch?v=W4IG6kcns5E

Part 1

http://www.youtube.com/watch?v=zb0MSd8joqs&feature=youtu.be

โหลดอยู่ใต้ คลิป นะครับผม ลองไปโหลดเสบความสยองกันได้แล้ว

http://www.one2up.com/view_content.php?content_ID=807877 คิกตรงนี้นะครับผม

Facebook : https://www.facebook.com/profile.php?id=100007628117268

GubA
4th June 2014, 09:22
ผมดูก็ยังเสียวๆเลย 555+:o

konjaids
4th June 2014, 09:47
หำผมหดตั้งแต่กดเข้าเกมส์นี้ 5 5 5+

Kyosuke Ayame
4th June 2014, 10:34
จะแจกก็แจกไปเลยสิครับ จะให้เข้าไปดูทำไม (จะเนียนว่างั้น ?)

http://www.one2up.com/view_content.php?content_ID=807877

kewzaza2002
4th June 2014, 16:00
กลวิธีโปรโหมทช่องไง หารู้ไหมว่าโครตรำคาญเลยคนแบบนี้ ถ้่าช่องดีจริงไม่ต้องทำอะไรคนก็เข้า ไม่ต้องมาเนียนทุเรศๆแบบนี้หรอก

nokiay
4th June 2014, 16:23
กลวิธีโปรโหมทช่องไง หารู้ไหมว่าโครตรำคาญเลยคนแบบนี้ ถ้่าช่องดีจริงไม่ต้องทำอะไรคนก็เข้า ไม่ต้องมาเนียนทุเรศๆแบบนี้หรอก
เอ้า ไปว่าเขาทำไม ด่าเขา ทุเรศ คนด่าจะ ทุเรศเองน๊ะ แล้วเขาไปทำไรให้คุณรำคาญหรอ แล้วเขาขอให้คุณโหลดเกมหรอ รู้ว่าเขาโปรโมทก๊เงียบไป ไม่โหลด ก๊ไม่ต้องเข้าไปก๊จบ

Lamous
4th June 2014, 16:42
ใจเย็นๆครับ เว็บบอร์ดแห่งการแบ่งปัน อย่าทะเลาะกันเลย :stop:giveheart

nokiay
4th June 2014, 16:48
ผมไม่ มาทะเลาะ แต่ไอนี้ kewzaza2002 มันไม่ชอบคนทำคลิปเกี้ยวกับเกม ไง สงสัยเคยทำแล้วไม่รุ้ง อัคติกับคน แคสเกมมากเกินไป มั้ง

T8109
4th June 2014, 16:51
ผมไม่รู้ผมไม่เกี่ยว ผมมาจองที่กินมาม่า

Zaaaaaaaaaa
4th June 2014, 16:55
18+ :shutup

DavidNassau
4th June 2014, 17:06
ผมไม่รู้ผมไม่เกี่ยว ผมมาจองที่กินมาม่า

ม่อนไม่ซื้อ มาม่า มาให้ หรอ โนบิตะ คุง

Zerg
4th June 2014, 17:13
วิธีการพูดของเขา ไม่น่าฟังเท่าไรอะนะผมว่า -0-

eqpush
4th June 2014, 17:16
วิธีการให้โหลดผิดกฏนะครับ ตามที่ข้างบนบอก ถ้าจะแจกให้เอาลิ้งโหลดมาเลย จะให้มีลิ้งก่อนหน้า(ครอบลิ้ง)ก็คือลิ้งหาเงินที่ครอบได้เฉพาะลิ้งที่อัพเองเท่านั้น

กรณีนี้จะถูกมองว่าเป็นการโปรโมทเว็บไซต์ได้ครับ

อย่างน้อยเค้าก็อัปให้พวกคุณเล่นนะ ครับ ถ้าไม่ชอบของเค้าคุณโหลดที่อื่นก็ได้นะครับ - -

อย่าคิดแบบนั้นเลยนะ ก็ขอบคุณเขาที่มาอัพเกมให้ แต่ยังไงก็ต้องรักษากฏกติกาด้วยครับ

คุณสามารถแยกตัวลิ้งเกมกับลิ้งยูทูปคุณได้นะครับ จขทก ถ้ามีคนสนใจเขาก็จะกดเข้าไปเองครับ ไม่จำเป็นต้องบังคับให้เข้าแบบนี้

kimwer9080
4th June 2014, 17:19
อย่างน้อยเค้าก็อัปให้พวกคุณเล่นนะ ครับ ถ้าไม่ชอบของเค้าคุณโหลดที่อื่นก็ได้นะครับ - -

konjaids
4th June 2014, 17:19

ถ้าผมทำผิดวิธีก็ขอประทานโทดด้วยครับ ถ้าเอา 1 วิวขอคุนคืนได้ ผมจะคืนไห้ครับ ผมขอโทดด้วยจิงๆ คราวหลังผมจะ ทำห้ดีกว่านี้ครับ ขอประทานโทดด้วย

kimwer9080
4th June 2014, 17:20
เอ้า ไปว่าเขาทำไม ด่าเขา ทุเรศ คนด่าจะ ทุเรศเองน๊ะ แล้วเขาไปทำไรให้คุณรำคาญหรอ แล้วเขาขอให้คุณโหลดเกมหรอ รู้ว่าเขาโปรโมทก๊เงียบไป ไม่โหลด ก๊ไม่ต้องเข้าไปก๊จบ
เห็นด้วยครับ

konjaids
4th June 2014, 17:24
วิธีการพูดของเขา ไม่น่าฟังเท่าไรอะนะผมว่า -0-

ขอประทานโทดด้วยครับ ผมจะพูดให้ดี กว่านี้ครับผม ขอโทดด้วนจิง ๆ

konjaids
4th June 2014, 17:25
ขอบคุณทุกคนที่เป็นกำลังใจให้ครับ ผมจะพยายามไห้มากกว่านี้

Lamous
4th June 2014, 18:01
ยอมรับแล้วปรับบปรุง ให้ดีขึ้น สู้ๆน่ะครับ ให้อภัยกันน่ะ :victory

naymasun
4th June 2014, 18:27
ขอแค่ปรับปรุงการแคสเกมก็พอครับ มันไม่ค่อยสนุกสนานไปกับเกมส์เลย แต่ก็ขอบคุณนะคับที่มาโปรโมทเกมให้ดู น่าสนใจๆ :victory

konjaids
5th June 2014, 01:05
ขอบพระคุณทุกคนมากกว่าที่แนะนำกันมา

Zuzero
5th June 2014, 02:10
ผมชอบแคสเกมส์ ถ้าคุณรักในการแคส pewdiepie คืออันดับหนึงคุณต้องรู้จักอยู่แล้ว สู้ๆนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ แคสเกมส์ให้รุ่งต้องแคสให้ฮา

+ กับดึงเอาจุดด้อยและเด่นของเกมส์ออกมายำให้หมด ผมพูดในฐานะคนดูคนนึงที่มีความต้องการในการดูแคสติ้งน่ะครับ ขอบคุณสำหรับเกมส์ฮะ

(ผมไม่โหลดหรอกไม่กล้าเล่น แต่ชอบดู ฮิๆ)

konjaids
5th June 2014, 07:38
ผมชอบแคสเกมส์ ถ้าคุณรักในการแคส pewdiepie คืออันดับหนึงคุณต้องรู้จักอยู่แล้ว สู้ๆนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ แคสเกมส์ให้รุ่งต้องแคสให้ฮา

+ กับดึงเอาจุดด้อยและเด่นของเกมส์ออกมายำให้หมด ผมพูดในฐานะคนดูคนนึงที่มีความต้องการในการดูแคสติ้งน่ะครับ ขอบคุณสำหรับเกมส์ฮะ

(ผมไม่โหลดหรอกไม่กล้าเล่น แต่ชอบดู ฮิๆ)

รู้จักครับผม เขาฮาดี แม้จะฟังไม่รู้เรื่อง ^^

chaiyong00
5th June 2014, 12:59
" เกมส์ที่ทำให้หำหด" ...ดีนะที่ของเรายังแกร่งพอ~ :o:o

แต่งัยก็ ขอบคุณครับ

Guzjungle
5th June 2014, 17:08

เห็นด้วยนะ

konjaids
16th June 2014, 03:07
...................

Kyosuke Ayame
16th June 2014, 03:15
อย่าเนียนดันกระทู้ครับ ถ้ามันดีจริงเดียวคนเข้าไป Sub เข้ามา Comment เองครับไม่ต้องดัน

wanchanakat
17th June 2014, 13:42
พี่ดูมาหลายคนเม้น พี่คิดว่าไม่น่าไปว่า น้องเค้านะครับ จากที่ดูมาหลาย กระทู้ กระทู้นี้โดนหนักสุดเเล้วครับ ไอ้พวกที่โหลดของของเค้าและไปว่าเค้าพี่คิดว่าพวกนี้ยังไม่โตนะครับ

konjaids
17th June 2014, 17:12
อย่าเนียนดันกระทู้ครับ ถ้ามันดีจริงเดียวคนเข้าไป Sub เข้ามา Comment เองครับไม่ต้องดัน

ผมแค่ อยากให้คนที่ยังไม่เห็น ได้เห็ร ครับ ^^ แต่ว่าจะด่าผมยังไงผมแล้วแต่จะว่า คับ

คนที่เขายังไม่เห็นอาจจะ มี สำคลิป หรืออะไร ผม ไม่ได้บอกไห้คลิกดูอยู่แล้วฮะ

ผมก็ไม่เข้าใจว่า ผมอัพให้เล่นเนี่ย ผมผิดมากเหรอ

ผมไม่ได้บังคับอะไรอยู่แล้ว ไม่ได้บังคับไห้โหลด ไห้ดู หรือยังไง pass ผมก็ไม่ได้ไส่

ถ้าผมทำให้ พวกคุณเดือดร้อนก็ต้องขอประทานโทดด้วยครับ ขอบคุณครับ สำหรับคอมเม้น ^^

konjaids
17th June 2014, 17:14
พี่ดูมาหลายคนเม้น พี่คิดว่าไม่น่าไปว่า น้องเค้านะครับ จากที่ดูมาหลาย กระทู้ กระทู้นี้โดนหนักสุดเเล้วครับ ไอ้พวกที่โหลดของของเค้าและไปว่าเค้าพี่คิดว่าพวกนี้ยังไม่โตนะครับ

ขอบคุณ ครับพี่ อาจจะเป็นเพราะผม อัพคลิปผมมั้งพี่ ส่วนมาก เขาจะเอาของฝรั่ง ซึ่งผมว่า เอาของคนไทย หรือไม่ก็เอา ของตัวเอง จะดีกว่าครับ คนไทยด้วยกัน

482566789
17th June 2014, 17:30
ฟังเพลงนี้เเล้วคิดตามครับ อย่าไปใส่ใจคนที่ไม่ชอบงานของเรา เเค่เรามีความสุขก็พอเเล้วครับ :cool:

http://www.youtube.com/watch?v=hJNYSNPD-p8

konjaids
17th June 2014, 17:52
ฟังเพลงนี้เเล้วคิดตามครับ อย่าไปใส่ใจคนที่ไม่ชอบงานของเรา เเค่เรามีความสุขก็พอเเล้วครับ :cool:

http://www.youtube.com/watch?v=hJNYSNPD-p8

*0* ฟังแล้ว ฮะ ลวกเพ่ เบย์

MasterArt
17th June 2014, 18:07

พูดเกินไปหน่อยครับ ผมขอเปรียบเทียบนะ เหมือนตำรวจ หากิน โดยผิดกฏหมาย แล้วบอกกับเราว่า "รู้แล้วก็เงียบไป" ไอ้คำว่า "เงียบไป" ประเทศไทยก็เป็นแบบเนี่ยแหละครับ ไม่เจริญสักที

ส่วนคนว่าก็ ไม่ควรใช่คำว่า "ทุเรศ" เลย ผมคิดว่ามันแรงไปอีก

ใช้คำกัน โดยไม่ไตรตรองให้ดีจะเกิดผลเสียนะครับ

ตัวเกม สนุกดีครับ ขอบคุณ จขกท

konjaids
17th June 2014, 18:43
ไม่รู้นะ แต่ผมว่าผมไม่ได้ทำไห้ใครเดือดร้อน >< ไม่คลิกดู หรือ ไม่คลิกโหลดผมก็ไม่ได้ว่ากัน

ส่วน ที่ผมเอาเกมส์ไว้ล่างคลิปด้วย คือ ส่วนคนอื่นที่หลงเข้ามาคลิกดู เผื่อเขาอยากเล่น ก็จะได้โหลด

ผิด ก็ โดน ด่าเฉย 5555 ไม่เป็นไร สู้ ๆ กำลังจะอัพเกมส์อีก คราวหลัง ก่อนคลิกดูคลิปผม ก็ คิดกันให้ดีๆ ก่อนนะครับ ผมก็ไม่ค่อยอยากโดนด่า ^^ เสียกำลังใจอัพเกมส์

ส่วนคนที่ชม ก็ขอบคุณมาก ๆ ครับผม

TeenLowGer
17th June 2014, 18:48
คนเค้า ก้อ อุตส่าห์ เอา gameplay ให้ดู โดนว่าเนียนเฉ๊ยย