PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องMass Effect3 ครับ

cardchan
4th June 2014, 18:27
คือoriginตอนนี้มันลด 70% ผมก็ซื้อเกมส์นี้มา ผมก็ลงปกตินะครับ แต่พอลงเสร็จก็เข้าไม่ได้อะครับ

เราไม่สามารถเปิดใช้เกมส์นี้บนคอมพิวเตอร์ของคุณด้วยบัญชีoriginที่คุณให้ได้
กรุณากรองรหัสผลิตภัณฑ์เพื่อเปิดใช้เกมส์บนคอมพิวเตอร์เครื่องนี้ด้วยบัญชีoriginของคุณ

ผม งง อะครับผมก็ใช้บัญชีนี้ ตอนซื้อ ตอนโหลด แต่ทำไมมันบอกว่าคนละบัญชี
ผมก็ลงหลายเกมส์ผ่านoriginนะครับไม่เคยเจอปัญหานี้เลย