PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมสงสัยเกี่ยวกับ พวก เว็ปที่กดskipเพื่อที่จะไปอีกเว็ป ที่ยิ่งกดเยอะยิ่งได้เงินเยอะนะครับ (อยากรู้จริงๆ)

482566789
5th June 2014, 20:28
คือคนที่สร้างเวปเเบบนี้มาให้กดเเล้วได้เงิน นี้คนที่สร้างเว็ปนี้เขาได้อะไรหรอครับ:confused: ค่าโฆษณา หรืออะไรยังไง
เพราะถ้าหากมีคนมากดเยอะๆ เเล้วให้เงินคนที่เป็นเจ้าของของskipนั้นๆไปโดยที่คนสร้างเว็ปนี้ไม่ได้อะไรเลย
ผมว่าคงเป็นไปไม่ได้หรอกใครจะมายอมเสียเงินให้คนอื่นฟรีๆ ใครรู้ะไรก็บอกที่ครับ จะได้รู้ไว้ไม่เสียหายอะไร :o

yedtamon57
5th June 2014, 20:30
ผมว่าไอตัวเว็บก็ได้ตัง ไอเจ้าของลิ้งค์ก็ได้ตัง มั้งครับ แค่ได้น้อยกว่า

ได้ค่าโฆษณา ใครจะเอาอะไรไปฆษณาก็คงมีเก็บตัวด้วยแหละ

John
5th June 2014, 20:33
จะมีบริษัทหรือสินค้ามาจ้างเว็บพวกนี้ลงโฆษณาครับ
จากนั้นเขาก็จะหักเปอร์เซ็นออกมา แล้วก็แบ่งจ่ายไป แค่นี้เอง เงินเห็นๆ