PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ซื้อจอย Xbox มาไม่รู้จะเล่นเกมส์อะไร

nutweb01
6th June 2014, 14:24
ไม่นานมานี้ ซื้อ จอย xbox แบบไร้สายมา แต่ทว่า ไม่มีเกมส์จะเล่น ไม่ชอบเกมส์แข่งรถ กับ เกมส์พวกเตะบอล สามก๊ก แนะนำทีขอสนุก ๆ :)

Jerryboyz57
6th June 2014, 14:30
Dark Souls Prepare to Die Edition เลยครับ
เดี๋ยวรู้เลย เกมเทพๆ ครับ ถ้าคุณรู้จักเล่นมันจะสนุกมากกว่าเครียดครับ ฮ่าๆ มันเป็นเกมที่เหมาะในการเล่นด้วยจอยมากกว่าคีย์บอร์ด

oolldjlloo
6th June 2014, 14:35
ใช้จอยก็supportเกือบหมดทุกเกมละนะ cod bf dmc เกมต่างๆนาๆที่พอร์ตจากconsoleลงpcเยอะแยะ ลองค้นๆดูในหมวดpc downloadหน่ะ

natchanon01
6th June 2014, 14:50
fpsทั้งหลายตัดไปเลยใช้เมาส์สนุกกว่าเยอะ
พวกเกมที่เมาส์ไม่จำเป็น แนวต่อสู้,ขับรถ naruto ultimate ninja storm , street fighter x tekken , need for speedทั้งหลาย
หรือ emulator ps2 wii psp แนะนำmonster hunter ลองดูครับคร่าวๆนึกไม่ออกละ

headshot deluxe
6th June 2014, 15:08
ลองเล่น batman สนุกนะครับ ต่อยทีสั่นไปทั้งจอยเลย (ถ้าใช้จอยมีสายจะสั่นแรงกว่า สะใจกว่า)