PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : WarZ เซิฟไหนที่เล่น ชิวๆ บ้าง

Zaaaaaaaaaa
7th June 2014, 16:06
WarZ เซิฟไหนที่เล่น ชิวๆ บ้าง ไปเจอแต่เซิฟเล่นจริงจัง ไม่เอาแบบว่าตายแล้ว รอ 30 นาทีนะ ของ ปืน 9ล9 ดอปง่ายๆ เล่นเอาฮ่า

BlueHeaven
7th June 2014, 22:34
ไม่น่าจะมีนะครับ เท่าที่รู้จักก็มี WarZth.com กับเซิฟของ Warz livinesoft ค่อนข้างคล้ายๆ กันนะครับ แต่ทาง livinesoft จะมีโปรเยอะหน่อยอะครับ แต่ทางเซิฟ WarZth จะค่อยข้างไม่มีโปรเลย เกมส์สมดุล แต่ตายก็รอ 30 นาทีเหมือนกันครับ แต่ทางเซิฟมี กิจกรรมกดเกิดฟรีได้ทางหน้าเว็บไซต์นะครับ แต่ว่า ปืนสไนเปอร์นี้เราต้องเติมเงินเพื่อเปลี่ยนเป็น ID Premium นะครับ แล้วจึงจะเข้าไปเซิฟเฉพาะที่ดรอปสไนเปอร์ได้ครับ สามารถนำสไนเปอร์มาใช้กับเซิฟเวอร์ปกติได้ นี้ก็ที่ผมรู้อะครับ ไม่ทราบว่าคุณรู้แล้วรึป่าว ^ ^"