PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : TCG login ไม่ได้ครับ ERROR: can't connect server!

samekubpom
25th September 2011, 21:52
มันแปลกนะครับ แล้วผมก็ลำคานด้วยเวลาเพื่อนผมชวนเล่นก็เล่นไม่ได้ จะล็อกอินก็ขึ้นERROR: can't connect server!
บางครั้งก็เล่นได้ปกติ แต่หลังๆเริ่มไม่ได้ ใครรู้ช่วยผมที่ครับ

montreepot
26th September 2011, 02:31
ผมไม่รู้นะ แต่กระแส ร้านเกมส์กระทืบทีมงาน Cybergame กำลังดัง

อาจจะเกิดมาจากเหตุการณ์นี้ก็ได้

ตอนนี้ หลายคนแบน เกมส์จากค่ายนี้อ่ะ ผมไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกันป่าว

แต่ผมไม่เคยเป็นนะ ลองดูที่เน็ตดูเอานะครับ