PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครที่เล่นเกม Oblivion เวลาเป็น vampire แก้ไงคับ

curseapi
25th September 2011, 23:43
ผมม่ายรุ นะคับ
เล่นอยู่ดีๆๆ ทำเควสไปเรื่อยๆๆ พอรุตัวอีกทีก้อโดนแดดไม่ได้แล้ว
งง ไม่รุว่าโดนอะไรกัด อยู่ๆๆก้อเป็น vampire
แล้วแก้ยังไงอ่ะคับ
ตอนนี้ลำบากมั้กๆๆ เลย :sweat

oayumio
26th September 2011, 17:09
มันจะมีเควส แก้ อยู่ แต่ จำไม่ได้แล้ว เมืองอะไรหว่า มันจะให้เราหา พวก กระเทียม อะไรพวกนี้แหละ มาให้ ลอง Google ดู คือเราไม่ได้เล่นนาน มากแล้ว เลยจำไม่ได้

จำได้ว่า จะทีเมืองหนึ่ง ที่เจ้าเมือง มี เมียเป็น แวมไพร์ ส่วน ที่นายโดนกัด นั้น น่าจะตอนที่เควส BraterHood (พิมไม่ถูก) ที่มันให้ไปหาคนใน โรงแรมข้างทาง แล้วมันจะให้เราไปนอน พอนอน ปุบ โดนปับ

curseapi
26th September 2011, 23:17
โธ ผมก้อนึกว่าโดนหนูกัดซะอีก
แต่ว่าอยากจะถามอีกอย่าง
แล้วอาหารกินไปได้อะไรคับ

oayumio
27th September 2011, 15:49
อิ่มท้อง เอ้ย ไม่ใช่ กินไปไม่มีไรหรอก จำไม่ได้ว่าเพิ่มเลือดไหม เพราะ ปกติ ผสม ฮีลมาด้วยอยู่แล้ว