PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [สปอย]Attack on titan 58 (ภาพเดียว)

retroriankidskids
11th June 2014, 23:23

ไอ้คนที่ล้มอยู่คือ แจน นะ รอเดือนหน้าไม่ไหวแล้ว มันจะตายจริงหรือตายหลอกกันเนี่ย! หรือจะมีใครมาช่วยไว้ทัน!!:confused::confused::confused::confused:

Lamous
12th June 2014, 15:34
ขอลิ้งตอนเก่าๆ หน่อยครับท่าน :giveheart

JEANz_AA
12th June 2014, 15:53
ผมคิดว่า 50 -50 น่ะ อาจจะมีคนมาช่วยทัน หรือ อาจจะตายก็ได้ แต่เท่มาหลายบทแล้ว มาตายง่ายๆงี้ไม่เข้ากันเลย :(

CanDiiZ
12th June 2014, 16:00
เรื่องนี้มันต้องมีการเสียสละ

ว่าแต่คนนามสกุลแอกเกอร์แมน นี่มันโหดกันทุกคนเลยนะ 3 คนแล้วอ่ะ จะมีโผล่มาอีกมั๊ย -0-

ไม่ได้ติมตามมานานแล้วครับ มันออกทะเลไปไกล แค่ใหนแล้วครับ แล้วมันมีไรเปิดเผยแล้วยัง

ผมถือว่ายังไม่ออกทะเลนะ

แต่มันพลิกจากอารมณ์แรกคือ มนุษย์ vs ไททัน

กลายเป็นเนื้อเรื่องการเมือง ดราม่า มนุษย์ vs มนุษย์

แถมตัวหนังสือเยอะมาก แต่ละตอนอ่านนานมาก -*-

MI~MI
12th June 2014, 16:05
ไม่ได้ติมตามมานานแล้วครับ มันออกทะเลไปไกล แค่ใหนแล้วครับ แล้วมันมีไรเปิดเผยแล้วยัง

JEANz_AA
12th June 2014, 17:28

แต่มันพลิกจากอารมณ์แรกคือ มนุษย์ vs ไททัน

กลายเป็นเนื้อเรื่องการเมือง ดราม่า มนุษย์ vs มนุษย์

แถมตัวหนังสือเยอะมาก แต่ละตอนอ่านนานมาก -*-

จากไททันที่น่ากลัวกลายเป็นมนุษย์ที่น่ากลัวซะเองง ยังงงๆ กับคำพูดของคนที่เปิดฝาโลงอยู่เลย :confused:

ตาลุงหัวหน้าแอคเคอแมน นี่ สุดยอดจริงๆโดนยิงยังไม่เป็นไรเลย :cool:

12th June 2014, 20:12
อาร์มิน ช่วยรึป่าวหว่า 555 เห็นมือพี่แกล้วงเสื้อ

Johnniehut
13th June 2014, 16:37
ตายเถอะครับ ไม่ได้ปวดตับตั้งแต่ตอนลักพาตัวเอเลนแล้ว

เรื่องนี้มันต้องมีการเสียสละ

ว่าแต่คนนามสกุลแอกเกอร์แมน นี่มันโหดกันทุกคนเลยนะ 3 คนแล้วอ่ะ จะมีโผล่มาอีกมั๊ย -0-

3 คน?

มิคาซะ รีไว แล้วใครอีกคนนึงอ่ะ?

13th June 2014, 17:30
ตายเถอะครับ ไม่ได้ปวดตับตั้งแต่ตอนลักพาตัวเอเลนแล้ว

3 คน?

มิคาซะ รีไว แล้วใครอีกคนนึงอ่ะ?

เคนนี่ นักเฉือนคอครับ

bolingza
16th June 2014, 03:28
แล้วตกลงตามไหม

TheRedMachine
16th June 2014, 09:22
ชอบลายเส้นแก หดหู่ตั้งแต่เล่มแรกเลย แต่พักหลังเริ่มวาดให้มันคมๆ ที่เสียดายลายเส้นก็ hunter x hunter

16th June 2014, 12:47
แล้วตกลงตามไหม
นั่นสินะ-.-*

ชอบลายเส้นแก หดหู่ตั้งแต่เล่มแรกเลย แต่พักหลังเริ่มวาดให้มันคมๆ ที่เสียดายลายเส้นก็ hunter x hunter
ตอนโดนกินแลดูสิ้นหวัง O_o