PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอกำลังใจหน่อยครับ

ichiko
26th September 2011, 04:11
ใครใช้กล้อง cannon 350d อยู่บ้างครับ
เพื่อเป็นเเรงบันดาลใจหน่อยคับ จะได้มีเเรงหึดสู้มั่ง
มันตกรุ่นมานานแล้ว...ผมก็ใช้มานานแล้ว...เพราะอึดเหลือเกิน
แต่จริง ๆ แล้วผมรักมันที่สุดกล้องตัวแรกของผม....หรือว่าไม่มีใครใช้เเล้วอะครับ....

ขอเสียงคนใช้ 350d หน่อยครับ จะได้มีแรงสู้ครับผม
แบบว่าไปไหนไม่ไค่อยมั่นใจเลย...เพราะมันเก่ามาก....ฮร่าาาาาา

levia
26th September 2011, 04:40
งั้นเอาเป็นว่า ราคาไม่สำคัญเท่ามุมมองครับ กล้องคือเครื่องบันทึกรูปเราคือคนบันทึกรูป
ผมยังเคยเอากล้องโลโม่(dianaf+)ไปถ่ายงานใหญ่ๆเลยครับ คนอื่นเขาD-SLRหมด -.- แน่นอนครับเก่ามากกก

อยากได้dslrเหมือนกันแหะ เก็บตังอยู่ฮ่าๆจัดCanon 7d ซะเลยเก่าแต่เก๋า สู้ๆครับเป็นกำลังใจเราทางเดียวกันน่ะครับ