PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีคำถามเกี่ยวกับเกม GTA 5 ครับ

Arjack Taylor
15th June 2014, 16:10
1. เกมยังเป็นเกมที่ผิดกฏหมายในไทยอยู่ทุกวันนี้ใช่ไหมครับ
2. ถ้าเป็นตามข้อ 1. ก็คงไม่มีตัวแทนจำหน่าย แสดงว่าคนที่จะต้องซื้อในเวอร์ชั่น PC ต้องเป็นการซื้อแบบ preorder หรือซื้อในเน็ทเอาจากเว็บต่างประเทศถูกไหมครับ
3. ถ้าซื้อแบบข้อสอง ผมไม่มีบัตรเครดิต/เดบิต ผมจะสามารถซื้อได้อย่างไร
ผมสงสัยมากครับ ยังไงก็ช่วยตอบทีนะ บางเรื่องผมก็ไม่ค่อยจะรู้กับเขา อยากอุดหนุนแท้ด้วย เพราะกลัวภาคต่อไปจะไม่มีในพีซีให้เล่น

Eikkew
15th June 2014, 16:14
:answer ข้อ 1 ถูกเเบนอยู่ทุกวันนี้นะครับ
:answer ข้อ 2 เมื่อข้อ 1 ถูกเเบน ก็ต้องสั่งซื้อจากต่างประเทศครับ
:answer ข้อ 3 ร้านฝากซื้อครับผม :)

cHolTOP
15th June 2014, 16:16
มารอคำตอบคับ เพราะผมก้อยากได้GTA5ของแท้ เหมือนกัน =.=

por
15th June 2014, 16:17
ร้านฝากซื้อสมัยนี้ รับบัตรทรูหมดแล้วครับ หาเล่นได้อยู่แล้วครับ ไม่ต้องกังวล

ปล.แบนเนอรฺ์ในเว็บเราก็ขายอยู่หลายเว็บครับ(ข้างบน) ถ้าวางขายเด๋ว ก็มีมาขายครับ