PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยไขข้อสงสัยให้ผมที่ครับ rebellion

MI~MI
16th June 2014, 19:58
linkin park rebellion daron malakian

คือเพลงนี่ ฟิชชาลิ่งกับ daron malakian ใช่ปะครับ
แล้วเขาไม่ได้มาแค่เล่นกีต้าอย่างเดียวใช่ใหมคือ ท่อนที่ร้อง

Rebellion
Rebellion
We lost
Before
The start
Rebellion
Rebellion
One by One
We fall
Apart

We fall apart

ใครร้องหรอครับ

ปล.อััลบั้มนี้ ไมค์ร้องช้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้าๆเยอะมาก ชอบๆ

AUSTIN
17th June 2014, 19:57
Chester เป็นคนร้อง(ว๊าก)ครับในท่อนนั้น Daron เป็นมือกีต้าร์ก็มาเล่นกีต้าร์ให้อย่างเดียวครับ

highroll9
12th July 2014, 00:02
Daron จริงๆตอนอยู่ SOAD เค้าก็ร้องนะครับ บ่อยด้วย ส่วนใหญ่จะร้องประสานกับ Serj
เสียดายไม่มีท่อนร้องในเพลงนี้ แต่กีตาร์ตอนเริ่มเพลงก็สะเด่าแล้วครับ สุด ๆ 55555