PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : The HunTer

SusCuBus
16th June 2014, 22:48
ใครที่เล่นเกมส์ The hunter ที่เล่นฟรีบนสตรีมบ้างครับ ใครมีเว็ปวิธีการเล่น หรือกลุ่ม fanpage หรือคำแนะนำอะไรบ้างไหมครับ คือเล่นไม่เป็นอะครับ บางครั้งเจอมันที ก็ยิงไม่ได้ หรือต้องถ่ายรูปมันก่อนรึไงครับถึงจะยิงได้

SkullRocker
17th June 2014, 00:22
ใครที่เล่นเกมส์ The hunter ที่เล่นฟรีบนสตรีมบ้างครับ ใครมีเว็ปวิธีการเล่น หรือกลุ่ม fanpage หรือคำแนะนำอะไรบ้างไหมครับ คือเล่นไม่เป็นอะครับ บางครั้งเจอมันที ก็ยิงไม่ได้ หรือต้องถ่ายรูปมันก่อนรึไงครับถึงจะยิงได้

ที่เจอสัตว์แล้วยิงไม่ได้เพราะไม่ได้เป็น Memberships ครับ ถ้าพูดกันในบ้านเราก็ ใบอนุญาติล่าสัตว์ ครับ ต้องมีใบอนุญาติถึงจะล่าสัตว์ได้ทุกชนิดครับ ถ้าไม่มีล่าได้แค่นี้ครับ Mule Deer & Cottontail Rabbit only ซึ่งผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับว่ามันเป็นกวางพันธ์ไหน แล้วก็ กระต่ายครับ ส่วนวิธีการเล่นนั้นผมก็ยังงงๆอยู่เหมือนกัน แต่มีวิธีสะกดรอยตามสัตว์ครับ

SkullRocker
17th June 2014, 00:29
นี้ครับรูปประกอบ Memberships

SusCuBus
17th June 2014, 19:41
ขอบคุณมากครับผม

cefil2oss
23rd March 2016, 14:58
add ผมด้วยนะคับกำลังอยากแแกล่าสัตซืพอดีID:cefil2oss แล้วเจอกันนะคับ