PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากดูเมะเเนวนี้เเนะนำหน่อยคับ

arnontheasskill
18th June 2014, 17:34
เมะเเนวไหนก็ได้ยกเว้น 3 ข้อนี้
1.บู้โหด
2.เเนวดราม่าที่ไม่มีตอนฮาเลย
3.เรืองที่ไม่มีพระเอก

*เป็นเรื่องความรักในโรงเรียนยิ่งดีผมชอบเเนวนี้

ขอบคุณทุกคนที่เเนะนำคร๊าบ

:thank:thank:thank:thank:thank:thank:thank:thank:thank:thank:thank:thank:thank:thank:thank

Guardian
18th June 2014, 18:00
Chuunibyo demo koi ga shitai 1-2

boku wa tomodachi ga sukunai

Haiyore! Nyaruko-san 1-2

Hentai Ouji to Warawanai Neko

Kaichou-wa-Maid-sama!

Nazo no Kanojo X

Sakurasou no Pet na Kanojo

Tonari no Kaibutsu-kun

นึกไม่ออก ละ

wanloveea
18th June 2014, 18:09
ลอง tora dora หน่อยไหม(ถูกปล่าวหว่า) เรื่องที่พระเอกเป็นหนุ่มหน้าโหด ส่วนนางเอกเป็นเสือมือถือน่ะ เรื่องนี้ผมดูแล้ว ฟิน มาก

18th June 2014, 18:12
Chuunibyo demo koi ga shitai 1-2

boku wa tomodachi ga sukunai

Haiyore! Nyaruko-san 1-2

Hentai Ouji to Warawanai Neko

Kaichou-wa-Maid-sama!

Nazo no Kanojo X

Sakurasou no Pet na Kanojo

Tonari no Kaibutsu-kun

นึกไม่ออก ละ

ไปสืบมาเเล้วคับ
Chuunibyo demo koi ga shitai 1-2 ยังไม่เคยดูขอบคุณมากคับ
boku wa tomodachi ga sukunai เรื่องนี้ดูเเล้วคับ
Haiyore! Nyaruko-san 1-2 เคยคิดจะดูเเต่ไม่ได้ดูซักที
Hentai Ouji to Warawanai Neko ตกใจกับคำขึ้นต้นว่า Hentai :eek:
Kaichou-wa-Maid-sama! นี่ก็เคยคิดจะดูเเต่ไม่โหลดซักที
Nazo no Kanojo X ยังไม่เคยดู ขอบคุณมากคับ
Sakurasou no Pet na Kanojo นี่ก็ดูเเล้วคับ
Tonari no Kaibutsu-kun ไม่เคยดูคับเรื่องนี้ ขอบคุณอีกครั้ง :thank

18th June 2014, 18:15
ลอง tora dora หน่อยไหม(ถูกปล่าวหว่า) เรื่องที่พระเอกเป็นหนุ่มหน้าโหด ส่วนนางเอกเป็นเสือมือถือน่ะ เรื่องนี้ผมดูแล้ว ฟิน มาก

เคยดูเเล้วขอบคุณมากคับ ตอนสุดท้ายตกใจมากนางเอกหาย เเต่ยังกลับมาหาพระเอกในช่วงสุดท้ายเเละท้ายสุด:heart

wpspo2499
18th June 2014, 18:16
Witch Craft Works ละมั้งครับ บู้โหด(ฮา) แนะนำ รัก ๆ ไม่มีฮาเร็มน่ะเอ่อ
seitokai yakuindomo 1-2
Nisekoi อยากเข้ากองอวย ก็ดูสะ
date a live ii ละมั้ง

ก็มีอีกนะครับแต่ส่วนมาก แนวโรงเรียนนี้ที่ผมคิดจะออกแนว สู้ๆทั้งนั้น แลจะเป็นฮาเร็มแทบทุกเรื่อง แถม จขกท. บอกไม่เอา 3 อย่างนี้ผมว่า หาดูยากครับ ไอข้อ 3ก็พอเข้าใจ แต่ 1-2 นี้แทบเป็นไปไม่ได้ที่จะไม่มี Anime เด๋วนี้ :o

ขอแนะนำอีกเรื่องนะครับ toaru hikuushi e no koiuta ถ้าชอบ มีทุกอารมณ์ รักสามเศร้า ดราม่า บู้โหด ตายยกห้อง แต่จบ HP รอภาคต่อ รักล๊อกหวย นางเอกน่ารัก !

ปล.toaru hikuushi e no koiuta จะดูภาคแรก ก่อนก็ได้นะครับ toaru hikuushi e no tsuioku แต่เนื้อเรื่องไม่ต่อกัน แต่จะ งง นิดหน่อยตอนหลังๆว่า......ดูเอง

18th June 2014, 18:23
Witch Craft Works ละมั้งครับ บู้โหด(ฮา) แนะนำ รัก ๆ ไม่มีฮาเร็มน่ะเอ่อ
seitokai yakuindomo 1-2
Nisekoi อยากเข้ากองอวย ก็ดูสะ
date a live ii ละมั้ง

ก็มีอีกนะครับแต่ส่วนมาก แนวโรงเรียนนี้ที่ผมคิดจะออกแนว สู้ๆทั้งนั้น แลจะเป็นฮาเร็มแทบทุกเรื่อง แถม จขกท. บอกไม่เอา 3 อย่างนี้ผมว่า หาดูยากครับ ไอข้อ 3ก็พอเข้าใจ แต่ 1-2 นี้แทบเป็นไปไม่ได้ที่จะไม่มี Anime เด๋วนี้ :o

Nisekoi : Onodera Kosaki(โคซากิ) อวยขาดใจ :victory

โอ้! จะลองดูคับผม >>> toaru hikuushi e no tsuioku
ขอบคุณสำหรับคำตอบคับ

Johnniehut
18th June 2014, 19:01
higurashi no naku koro ni

แนวเลิฟวินเทจนิดๆ

satornarm
18th June 2014, 19:05

ใช่เหรอตัวเอง 5555

GtXl24o7l3c
18th June 2014, 19:06
boku no pico

BLACK ROCK
18th June 2014, 19:19

ชิ... กำลังจะเล่น...:o

ปล. Otome wa "Boku" Ni Koishiteru ถึงจะไม่เท่า "Boku" no pico เเต่ก็มี "โบคุ" เหมือนกัน 555

18th June 2014, 19:22

ปล. Otome wa "Boku" Ni Koishiteru ถึงจะไม่เท่า "Boku" no pico เเต่ก็มี "โบคุ" เหมือนกัน 555

จะลองดูครับ Thank you.

Johnniehut
18th June 2014, 19:53

ขุ่นพร๊ะ รุ่นบุกเบิกซะด้วย #หาไฟล์ภาค2ไม่ได้ #ใครมีPMที

18th June 2014, 20:03
ขุ่นพร๊ะ รุ่นบุกเบิกซะด้วย #หาไฟล์ภาค2ไม่ได้ #ใครมีPMที

หายากคับ:(

GtXl24o7l3c
18th June 2014, 20:03

ตอนแรกนึกว่า yuri พอเจอดุ้นเท่านั้นละ ฟิน x2

tff007
18th June 2014, 20:07
game of thrones เป็่นเรื่องที่ไม่มีพระเอก บู้โหด คอขาดไส้ไหล ครบอยู่นะแต่ไม่ใช่เมะแต่เป็นซี่รี่ย์ -.-

ukzeroooo
18th June 2014, 20:13
school day ครับ รักใสๆในโรงเรียน นางเอกมี พระเอกมี สนุกครับ เชื่อผมผมรู้ผมดูมา
ถ้าไม่เคยดูนี่ ช่วงแรกๆอย่าพึ่งเบื่อนะ ให้ทนดูไปจนจบ แล้วจะรู้ว่าคุ้ม

newchamea
18th June 2014, 20:15
kill la kill ก็ได้นะ ha ha แต่ รู้สึก ข้อ 2 จะไม่ได้

18th June 2014, 20:17
school day ครับ รักใสๆในโรงเรียน นางเอกมี พระเอกมี สนุกครับ เชื่อผมผมรู้ผมดูมา
ถ้าไม่เคยดูนี่ ช่วงแรกๆอย่าพึ่งเบื่อนะ ให้ทนดูไปจนจบ แล้วจะรู้ว่าคุ้ม

อาริกาโตะ หลายๆ

18th June 2014, 20:18
kill la kill ก็ได้นะ ha ha แต่ รู้สึก ข้อ 2 จะไม่ได้

ดูเเล้วเรียบร้อย เเต่ขอบคุณมาก

Noname1
18th June 2014, 20:47
>>คลิ๊กเดียวเท่านั้นแหละ (http://www.jokergameth.com/board/entry.php?b=2362)<<

เลือกๆดูเอาครับ

Guardian
18th June 2014, 21:57

อาริกาโตะ หลายๆ

นี้ไม่รู้หรือรู้แล้วแกล้งไม่รู้กันแน่

19th June 2014, 17:11
นี้ไม่รู้หรือรู้แล้วแกล้งไม่รู้กันแน่

ไม่เเน่ใจ:sweat

19th June 2014, 17:12
>>คลิ๊กเดียวเท่านั้นแหละ (http://www.jokergameth.com/board/entry.php?b=2362)<<

เลือกๆดูเอาครับ

Thank you :thank

22nd June 2014, 12:56

รักใสๆ หรอคับ :sweat ตอนเเรกๆไอ้เราก็ฟิน พอดู6ตอนหลังๆเกือบกระทืบคอมเพราะอยากฆ่าพระเอก (ฆ่ากันตายตอนจบเนี่ยหรอรักใสๆ :mad:)

ASSASSIN S
22nd June 2014, 13:08
รักใสๆ หรอคับ :sweat ตอนเเรกๆไอ้เราก็ฟิน พอดู6ตอนหลังๆเกือบกระทืบคอมเพราะอยากฆ่าพระเอก (ฆ่ากันตายตอนจบเนี่ยหรอรักใสๆ :mad:)

ก็ใสๆไง น้ำทะเลเนี่ยใสสุดๆไปเลยนะแถมเรือสวยอีกตังหาก