PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมต้องการเกมส์แนวสงครามโลกแบบนี้ครับช่วยผมทีนะครับ

kenyoyo
26th September 2011, 12:55
คืออยากได้เกมส์ FPS แบบแนวสงครามโลกครั้งที่สองเลยครับเป็นแนวแบบเลือกได้ว่าเราอยากใช้ปืนอะไรเช่น m1 garand,sniper,thompson อะไรงี้อะครับ

ตายแล้วเรื่มรอบใหม่หรือตายแล้วเกิดอะไรงี้อะครับแบ่งเป็นสองฝั่งเอาแบบยึดธงหรือทหารฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งตายหมดอะครับ มีหลายด่านให้เล่นครับไม่ต้องตามเนื้องเรื่อง

ก็ได้ครับช่วยผมทีนะครับชอบและอยากเล่นแนวนี้จริงๆ ผมขอบคุณสำหรับทุกการช่วยเหลือครับ
:cool::cool::cool: