PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามอะไรหน่อยครับ

Emtry Mania
26th September 2011, 13:53
1.batman arkham asylum สามารถเล่นใหม่ได้ไหมครับ แบบเอาของที่เราอัพเกรดในการเล่นครั้งแรกมาเล่นต่อในครั้งที่สอง ไรงี้ ???

2.Biohazard Revival Selection คือเกมที่เอา Bio4 กับ Bio Code Veronica มารีเมกใหม่ใช่ไหมครับ ??

3.ทำไม Dead Space 2 มีแผ่นเกมตั้ง 2 แผ่นอะครับ เนื้อเรื่องมันยาวมากเลยหรอ

4.คำถามคล้ายๆข้อ 3 ครับ เกี่ยวกับเกม Mafia2 ซึ่งมีแผ่นเกม 3 แผ่น !!~

5.xbox360 ของผม ถ้าจะให้ภาพสวยขึ้นต้องซื้อสายเพิ่มไหมครับ แล้วต้องขึ้นอยู่กับทีวีที่ใช้เล่นไหม ??

6.Resident Evil: Operation Raccoon City จะมีจริง ๆ เปล่าครับ ??

ถามแค่นี้ก่อนละกัน ^^"

Boss OF Olimpus
26th September 2011, 16:04
1. ไม่รู้ครับ
2. ครับ เอามารีเมกและทำภาพให้มันเแป็น hd ครับ
3. ผมว่ามันน่าจะมีความจุเยอะนะขนาด ff13 ยังใช้ตั้ง 3 แผ่นเลย
4. ตอบเหมือนกับข้อ 3 ครับ
5. เกี่ยวกับ tv ด้วยครับ สาย hdmi ดีกว่าสายธรรมดาที่แถมมาให้ในกล่องครับ
6. มีครับ