PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีคำถามเกี่ยวกับร่างกายหน่อยครับคุณผู็ชายทั้งหลายอาจจะช่วยตอบผมได้

doremon2012
21st June 2014, 00:50
ยาวนิดๆนะครับ :nea

คือเมื่อไท่นานมานี้ผมได้อาบน้ำปกติ แต่พอล้วงถูสบู่ไปบริเวณตรู_ปรากฎว่ามีขนเหมือนหมอ_แต่ตรงกว่า

อยู่ข้างๆรูตรู_ทั้งสองข้าง ยาวและเยอะ พอสมควร

คำถามมีอยู่ว่า

1.ขนอย่างนี้เป็นกันทุกคนป่าวครับ

2.มีวิธีกำจัดไม๊

-------------------
คำถามเพิ่มหน่อยนึงครับหาคำตอบดีๆไม่ได้ซักที

คือ อวัยวะเพศผมมันเอียงซ้ายเยอะพอสมควรแถวโคนเลย และอัณฑะลูกซ้ายผมหย่อนยานกว่าข้างกว่า

สาเหตุพวกนี้เกิดจากอะไรหรอครับ มีวิธีแก้หรือเปล่า

noomha
21st June 2014, 00:53
ขนตรูดผมก็เป็นนะ รำคาญมาก แต่ไม่กล้าแว๊กว่ะครับ

~FeaR~
21st June 2014, 11:39
1.ขนที่บริเวณรูทวารมีกัน"เกือบ"ทุกคนนะครับ ส่วนใหญ่จะมีในผู้ที่มีขนตามรา่งกายมาก ผมก็มีครับ เพราะผมมีขนตามรา่งกายเยอะ แต่ไม่ถึงมนุษย์วานรนะครับ

2.ขนกำจัดได้ด้วยการ 1.ถอน 2.แว๊กซ์ 3.เลเซอร์

3.อวัยวะเพศเอียง คาดว่าเกิดจากการที่เราใส่กางเกงในแล้วพับอวัยวะเพไปในทางนั้นๆครับ จึงเอนไปเรื่อยๆโดยที่เราก็ไม่รู้ตัว พอโตมามันก็เอนไปทางนั้นๆ

4.ลูกอัณฑะไม่เท่ากัน เป็นเรื่องปกติครับ ลองค้นหาใน google ได้เลยครับ ผมก็ไม่เท่ากันเหมือนกัน

SchooL
21st June 2014, 16:09
ผมขอตอบว่าเป็นเหมือน จขกท. ทุกข้อครับ อย่าไปซีเรียส 5555

co5056
21st June 2014, 16:27
ถ้ามีแฟนใช้แฟนตัดเลยครับ มันรำคาญเรามากโดยเฉพาะตอนถ่ายหนักในห้องน้ำห้าง โดยที่ใช้ทิชชู่เช็ด

doremon2012
21st June 2014, 19:03
ถ้ามีแฟนใช้แฟนตัดเลยครับ มันรำคาญเรามากโดยเฉพาะตอนถ่ายหนักในห้องน้ำห้าง โดยที่ใช้ทิชชู่เช็ด

แฟนมันยังแซวเลยครับขนตรู_มุงยาวกว่านหมอ_ตูอีก

ballba
21st June 2014, 19:12
ผมตัดเอา แล้วซอยบาง

ถ้าโกน เวลาทำ เขาอาจจะรุ้เจ็บครับถ้าขนแข็งเหมือนมีอะไรมาทิ่ม

เสียอรรถรสครับ ทำให้ขนสั้นนุ่มหอม ชวนหม่ำดีกว่า

ผมดูแลจุดนั้นของผมมาก เพราะผมมั่นใจว่ามันทั้งหวานและหอม เต็มคำ :o

kurolykan
21st June 2014, 19:29
ปล่อยมันไปก็ได้คุณ จขกท. ผู้หญิงบางคนยังมีเลยครับ

แล้วถ้าจะกำจัดขนส่วนนั้นก็ศึกษาผลกระทบที่จะตามมาหน่อยก็ดี

ขนบางส่วนมันมีไว้เพื่อบางจุดประสงค์ผมก็ไม่รู้ล่ะนะ แต่ถ้าไปตัดมันไม่คิดอาจจะเกิดปัญหาน่ารำคาญกว่าเดิมตามมา

bank8500
25th June 2014, 05:18
มันเอาช่วยป้องกันเวลาท่าน ทำกิจส่วนตัว ลดแรงเสียดสี เอาตรงๆครับ จริงๆอยู่ที่ถ้าโกนออกแล้วมีอะไรกันจะไวต่อความรู้สึก แต่เวลาตื่นขึ้นมาใน กกน. เนี่ย เจ็บโก๊กๆเลยครับ 55+

manglove
25th June 2014, 05:46
อย่าไปซี่เรียจเรื่องปกติ

BATMAN
25th June 2014, 08:48
เป็นเรื่องปกติครับ เอาไว้ให้มันยาวเลยเข่าก่อนค่อยคิดหาวิธีแก้นะะะะะะ

icezaazark
25th June 2014, 09:09
จากที่ผมเห็นตามเว็บหมอต่างๆ หลงเข้าไปได้ไงไม่รุ -*-
ก็น่าจะปกตินะครับ คือที่เห็นพวกบรรดาหมอมาตอบก็ส่วนใหญ่เป็นแบบนั้นกัน
**ตามที่หมออธิบายมา ผมจะย่อให้ฟังนะ**
เป็นเรื่องปกติครับ มันค่อนข้างยากที่จะให้มีอวัยวะเพศหรือลูกอัณฑะตรงกัน100%
แต่ที่คนส่วนใหญ่มักเห็นในหนังผู้ใหญ่หรือพวก AV ของต่างชาติทำไมถึง ไม่มีเอียงและไม่มีขน
เนื่องจากพวกเขาเป็นดาราจึงทำการแว๊กหรือกำจัดขนไปเรียบร้อยแล้ว และที่เห็นว่าอวัยวะเพศของพวกเขาตรง
ไม่มีเอียงหรือข้อบกพร่องเพราะมันเป็นจุดขายของนักแสดงหนังผู้ใหญ่
**ก็สรุปย่อๆประมาณนี้แหละครับ**
จำเว็บไม่ได้แล้ว เกี่ยวกับบอร์ดถามตอบปัญหาสุขภาพนี่แหละ