PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ซื้อเกมมาแต่โหลดไม่ได้ครับ (steam)

ddc[TH]
21st June 2014, 10:05
คือผมซือ้เกม naruto ultimate ninja storm 3 full burst มาจาก amazon
ได้เป็นตีย์สตรีมมาพอใส่เรียบร้อย กดโหลด มันก็โหลดให้ประมาณ 2-3 วิ แล้วมันก็บอก รอคิวดาวน์โหลด
ลองทำหลายรอบแล้วก็ไม่ได้ครับ ทั้งรีคอม log out เข้าใหม่ ก็ยังเหมือนเดิม ใครรู้ช่วยทีครับ TT

*แก้ไข* ผมลองลบ steam แล้วลงใหม่ กลับมาโหลดเกมได้เหมือนเดิมแล้วครับผม

peacepe2
21st June 2014, 10:34
ผมก็เป็นครับ ผมเคยซื้อdayzไว้นานเเล้ว เมื่อก่อนก็ติดตั้งเล่นได้ปกติ เเต่ผมได้ลบสตีมไปนานเเล้ว จนมาเมื่อ2-3วันนี้ เลยอยากจะเล่น ติดตั้งสตีมเสร็จ โหลดไปประมาณ10% มันก็มีอาการเเบบที่เจ้าของกระทู้ว่า งงเลยครับ มันเป็นอะไรของมันเนี่ย :rtfm

ddc[TH]
21st June 2014, 10:36
ผมก็เป็นครับ ผมเคยซื้อdayzไว้นานเเล้ว เมื่อก่อนก็ติดตั้งเล่นได้ปกติ เเต่ผมได้ลบสตีมไปนานเเล้ว จนมาเมื่อ2-3วันนี้ เลยอยากจะเล่น ติดตั้งสตีมเสร็จ โหลดไปประมาณ10% มันก็มีอาการเเบบที่เจ้าของกระทู้ว่า งงเลยครับ มันเป็นอะไรของมันเนี่ย :rtfm
ใช่ครับไม่รู้มันเป็นอะไร ตอนนี้จะลองลง steam ใหม่ดู