PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เปิดคอมเเล้วจอฟ้าครับ

kingochea
21st June 2014, 11:37
คือ ตอนผมเปิดคอมเเล้วมันก็ขึ้นจอฟ้าประมาณเสี้ยววิได้ มันก็เปิดใหม่ให้อีกที เเล้วก็เจอกับไอ้จอฟ้าเสี้ยววิเหมือนเดิม เเละก็เป็นอย่างนี้ทุกทีเลย ลองปิดสวิตคอมเเล้วเปิดใหม่เเล้วมันก็้หมือนเดิม

madoulzero
21st June 2014, 11:52
อันนี้ผมเคยเป็นนะ จขกท. ไปลงอะไรแปลกๆ หรือ มีอะไรเสียรึเปล่าครับ ?
ผมว่าน่าจะลองเข้าเซพโหมดดูนะ ว่าได้ไหม (ผมก็ไม่ค่อยเป็นหรอกครับ เดี๋ยวรอผู้รู้อีกที)

kingochea
21st June 2014, 12:34
อันนี้ผมเคยเป็นนะ จขกท. ไปลงอะไรแปลกๆ หรือ มีอะไรเสียรึเปล่าครับ ?
ผมว่าน่าจะลองเข้าเซพโหมดดูนะ ว่าได้ไหม (ผมก็ไม่ค่อยเป็นหรอกครับ เดี๋ยวรอผู้รู้อีกที)
เปล่าครับ ไม่ได้ลงโปรเเกรมอะไรเเปลกหรอกครับ ตอนนั้นไฟมันดับเลยจะเปิพใหม่ก็เจอเเบบนี้เเหละ เละเซฟโหมดของผมก็ไม่มีให้เข้า มันมีเเค่สองอันให้เลือก

ONE OK ROCK
21st June 2014, 15:01
เปล่าครับ ไม่ได้ลงโปรเเกรมอะไรเเปลกหรอกครับ ตอนนั้นไฟมันดับเลยจะเปิพใหม่ก็เจอเเบบนี้เเหละ เละเซฟโหมดของผมก็ไม่มีให้เข้า มันมีเเค่สองอันให้เลือก

ไฟดับ ทำให้ Windows ล่มครับ ถ้าดับบ่อยๆ มีสิทธิ พา HDD ขึ้นสวรรค์แน่ๆ แต่ส่วนมากเวลาไฟดับ ไฟตก windows จะพังครับ ลงใหม่ก็ปกติแล้วครับ ผมเจอบ่อยตะก่อนเซ็งนิดๆ