PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเคยเล่นเกมส์ VAN HELSING 2 บ้างครับ?

corazon
21st June 2014, 12:52
ใครเคยเล่นเกมส์ VAN HELSING 2 บ้างครับ พอดีผมเล่นถึงด่าน 3 เจอปัญหาเควสที่เราต้องไปช่วยคน 2 คนออกจากคุกซึ่งโดนประตูขังอยู่ แต่ปัญหาคือ

1) ผมหากุญแจจากไหน
2)หรือไม่จำเป็นต้องใช้กุญแจ แต่พอผมกดไปที่ประตูแล้วมันจะเด้งไปยังตำแหน่งจากจุดเริ่มต้นเสมอเลย
3) มีใครติด BUG แบบผมป่าว

โปรเกมส์ช่วยบอกหน่อยครับ เพราะผมดูจากคลิปที่ฝรั่งเล่นก็เล่นปกติ ไม่เห็นมันไปหากุญแจจากไหน ฆ่ามอน ไปเรื่อยๆ แล้วพอไปถึงประตูช่วยคนถูกขังมันก็คลิกที่ประตูเปิดได้ปกติ